Anti K-pop

AntiKpop

Trang ChínhTrang Chính  CalendarCalendar  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Thành viênThành viên  NhómNhóm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next
Tác giảThông điệp
Velonica

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Tue Jun 01, 2010 10:59 am

sungmin đã viết:
Không đổi tên nữa , mệt. đã viết:
em liếm fân vô đối đã viết:

Oh!! la la!!! lại còn cả cái anh Kyu Hyun (SuJu)này hãy nhìn thật kỹ cái mũi, cái mắt ,cái cằm của anh ấy trước và sau khi PTTM nhá !!!

nói người ta thì các em cũng xem lại Idol chúng em đê nhá!

Mắt Tẹt Mũi Hí .
cong nha/ la nhin` cug~ # that.ui' cai' ban. k doi ten nua~ nay` = tuoi mik` ma` ja` kham' ja` khu'

lại chả khác, cắt mí mắt, nâng mũi, gọt cắm.............
Xem lý lịch thành viên
RabbitS2BIGBANG

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Tue Jun 01, 2010 11:33 am

Kon dy~ ma'u loz Suju maj` ba?o maj` k0 fa?y la` sone thj` maj` lap may cai' hoi tre^n fb lam` ry`, bo^. maj` bj. thua hoi ha kon?
Ma` may` chui me ng` kha'c thj` me maj` the na`o, cung nhu the thoy, tham chi' con` hon nua chu... Tao cung k0 hiu me. maj` a(n ry` ma` de? dc ra du*a' kon mat day, sua la'o nhi`u nhu* may`
Xem lý lịch thành viên
[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Thu Jun 03, 2010 12:34 am

Trích dẫn :
3. S.E.S
SNSD nói thật khó để có thể theo được S.E.S vì họ là nhân tạo (nhìn xem ai là người nói) . Họ cũng nói thêm rằng SNSD chính là vẻ đẹp của thế hệ.

đùa chứ giờ mới đọc cái đám này kỹ càng => sao không thấy chứng nhận cái này bên Friend nhỉ .__."
Xem lý lịch thành viên
sungmin

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Sun Jun 06, 2010 9:54 pm

bibibibi đã viết:
sungmin đã viết:

Oh!! la la!!! lại còn cả cái anh Kyu Hyun (SuJu)này hãy nhìn thật kỹ cái mũi, cái mắt ,cái cằm của anh ấy trước và sau khi PTTM nhá !!!

Mắt Tẹt Mũi Hí .
cong nha/ la nhin` cug~ # that.ui' cai' ban. k doi ten nua~ nay` = tuoi mik` ma` ja` kham' ja` khu'

ai ma` chag? bit' the' sao nao` ma chang? fai? tao. hinh` ngu deo' chiu. dk
Xem lý lịch thành viên
Sempai !

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Sun Jun 06, 2010 9:55 pm

sungmin đã viết:
bibibibi đã viết:
sungmin đã viết:

Mắt Tẹt Mũi Hí .

Bạn nói gì mình đéo hiểu được.
Ngu vãi cả lồn ra.
Xem lý lịch thành viên
Anti fan SNSD

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Sun Jun 06, 2010 11:36 pm

Chẹp. Mình chỉ ko hiểu 1 điều: TẠI SAO ĐANG TỪ ANTI SNSD LẠI THÀNH ANTI KYU HYUN thế này? Điên thế? Rõ ràng đây là đất cho AFS cơ mà nhở? Mấy đứa ko phải AFS nhảy vào đây làm j? Thừa hơi thế?
Xem lý lịch thành viên
[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Mon Jun 07, 2010 12:07 am

^ nàng thừa hơi ko kém =)) nàng nghĩ nàng làm đc gì để thay đổi cục diện ko =))
Xem lý lịch thành viên
Sempai !

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Mon Jun 07, 2010 12:08 am

Thay đổi suy nghĩ người ta khó lắm.
Có chết cũng Anti-SÚ thôi.
Xem lý lịch thành viên
Sempai !

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Mon Jun 07, 2010 12:08 am

Ủa ? Mình lên 600 bài hồi nào ta ?
Xem lý lịch thành viên
Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Mon Jun 07, 2010 12:10 am

@AFS: Chả nhẽ box Anti S9 thì chỉ có Ăn Fân Sống được vào, nghe y như cái luật rừng ngầm trong 4rum của Ăn Fân Sống ấy nhỉ =]].

@bé yêu: Em spam nhiều thì post lên chả nhiều =]]
Xem lý lịch thành viên
Sempai !

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Mon Jun 07, 2010 12:11 am

Nozomi Sasaki đã viết:
^ Chả nhẽ box Anti S9 thì chỉ có Ăn Fân Sống được vào, nghe y như cái luật rừng ngầm trong 4rum của Ăn Fân Sống ấy nhỉ =]].

Tụi nó đi trong "rừng" riết rồi quen thói.
"Rừng" trên "rừng" dưới , "rừng" nào cũng đi rồi.
Xem lý lịch thành viên
Anti fan SNSD

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Mon Jun 07, 2010 12:16 am

@ p3bo: Ta có nói là ta sẽ làm thay đổi cục diện được đâu. Ta chỉ phản ánh đúng sự thật thôi mà. Chẹp. Có vẻ ta đúng là thừa hơi thật khi mà ta nói các bạn cũng có nghe đâu

@Glorious: nếu anti Suju thì đừng nói ở đây chứ. Đây có phải chỗ anti Suju đâu

@Nozomi Sasaki: cái này ko có luật. Nhưng mà nếu nhìn cái tên box là Anti SNSD thì vào làm j`? Cái này ko phải là luật rừng, chỉ là ý kiến cá nhân của tôi thôi. Còn nếu bạn nói bạn thích thì vào, tôi hết ý kiến

Xem lý lịch thành viên
Sempai !

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Mon Jun 07, 2010 12:18 am

Anti fan SNSD đã viết:
@ p3bo: Ta có nói là ta sẽ làm thay đổi cục diện được đâu. Ta chỉ phản ánh đúng sự thật thôi mà. Chẹp. Có vẻ ta đúng là thừa hơi thật khi mà ta nói các bạn cũng có nghe đâu

@Glorious: nếu anti Suju thì đừng nói ở đây chứ. Đây có phải chỗ anti Suju đâu

@Nozomi Sasaki: cái này ko có luật. Nhưng mà nếu nhìn cái tên box là Anti SNSD thì vào làm j`? Cái này ko phải là luật rừng, chỉ là ý kiến cá nhân của tôi thôi. Còn nếu bạn nói bạn thích thì vào, tôi hết ý kiến

...
SSSSS/M .
Xem lý lịch thành viên
[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Mon Jun 07, 2010 12:21 am

Anti fan SNSD : thế thôi nàng đừng cm nữa - ôm hận mà về bêy giờ . 4rum này vô chủ =)) ý kiến kiểu gì thì " đoàn quân cứ đi"
Xem lý lịch thành viên
Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Mon Jun 07, 2010 12:25 am

@AFS: Cái forum này nó ko có admin => cũng như chả có luật lệ gì ở đây. Mà nói là antiKpop nhưng hiện h thực chất là nó chỉ anti SJ với Vẹo thôi. Cái 4rum này nó chết từ ngay trong trứng nước khi admin lập ra rồi bỏ đi vì thấy hành động antiKpop của mình là sai lầm, nhưng nó đã sống lại từ ngày 27/3 vì những hành động cuồng của Vẹo đấy bạn. Và từ đó 4rum nó chỉ tập trung vào Anti Vẹo với SJ, sau vụ DC2010 thì mới bắt đầu có hiện tượng nhiều thành viên ở trên này thấy yêu mến (yêu mến thôi chứ ko phải là Fan) S9 vì họ đã tìm hiểu nhiều về S9 để đưa ra bằng chứng cho các Vẹo cuồng, AFS đang bảo vệ Kẹo.

^
Chó cứ sủa, đoàn người cứ đi
Xem lý lịch thành viên
Anti fan SNSD

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Mon Jun 07, 2010 12:28 am

@bạn ở trên: à vầng. theo như bạn nói thì cái 4rum này vứt vào sọt rác được rồi. Vậy thì cần j` phải lên 4rum này com cho từng topic nữa, cần j` đặt tittle cho các box nữa và cần j` phải phân biệt đâu là anti AFS và đâu là anti Suju nữa
Xem lý lịch thành viên
Sempai !

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Mon Jun 07, 2010 12:29 am

Anti fan SNSD đã viết:
@bạn ở trên: à vầng. theo như bạn nói thì cái 4rum này vứt vào sọt rác được rồi. Vậy thì cần j` phải lên 4rum này com cho từng topic nữa, cần j` đặt tittle cho các box nữa và cần j` phải phân biệt đâu là anti AFS và đâu là anti Suju nữa

Trích dẫn :
Chó cứ sủa, đoàn người cứ đi
Xem lý lịch thành viên
Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Mon Jun 07, 2010 12:30 am

Bạn mà tìm được admin ra đây tôi sẽ bảo admin ngồi sửa lại chỉ có 1 box cho bạn. Bạn nói ngu vl, admin ko còn ở đây thì sửa bằng cái l* mẹ admin à.
Xem lý lịch thành viên
Sempai !

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Mon Jun 07, 2010 12:31 am

Em có Email của Admin đấy ...
Xem lý lịch thành viên
Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Mon Jun 07, 2010 12:33 am

Đâu cho anh để anh gửi cho nó bảo nó sửa còn 1 box anti SJ cho con ở trên nó thỏa mãn thú tính của nó. Càng nói càng thấy nó ngu nên bực mình rồi.
Xem lý lịch thành viên
Sempai !

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Mon Jun 07, 2010 12:34 am

Xem lý lịch thành viên
Sempai !

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Mon Jun 07, 2010 12:35 am

Bất ngờ là Admin Forum là Girl.
Xem lý lịch thành viên
Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Mon Jun 07, 2010 12:39 am

Uk` anh đang viết mail gửi nó. Ko biết mail nó còn dùng ko.
Xem lý lịch thành viên
Anti fan SNSD

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Mon Jun 07, 2010 1:06 am

@Nozomi Sasaki: aida. Nếu ko thích nghe tôi nói thì đừng có com lại nữa. Bạn bực là bạn tự làm khổ mình thôi. Còn về ý kiến của tôi thì làm ơn sang bên kia đọc dùm
Xem lý lịch thành viên
Sempai !

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Mon Jun 07, 2010 1:06 am

Anti fan SNSD đã viết:
@Nozomi Sasaki: aida. Nếu ko thích nghe tôi nói thì đừng có com lại nữa. Bạn bực là bạn tự làm khổ mình thôi. Còn về ý kiến của tôi thì làm ơn sang bên kia đọc dùm

Hà ...
Xem lý lịch thành viên
Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Mon Jun 07, 2010 1:11 am

Thôi hơn 1h rồi đi ngủ thôi bé yêu, cm lại với con này mệt lắm, nói nó néu có hiểu đéo đâu. Bé yêu thích nằm trong hay nằm ngoài nào?
Xem lý lịch thành viên
Sempai !

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Mon Jun 07, 2010 1:14 am

Nằm ngoài đường.
Xem lý lịch thành viên
Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Mon Jun 07, 2010 1:20 am

Ai anh hay bé yêu nằm ngoài đường, thôi nếu phải ra thì để anh ra, ko lỡ để bé yêu ra đấy nằm đâu :)) ( tí ra đấy rồi tí tởn đi chơi ;;) ) Thôi đi ngủ đi bé yêu ❌x.
Xem lý lịch thành viên
I am Superman...

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Mon Jun 07, 2010 8:40 am

hơi lạc đề..............
Xem lý lịch thành viên
luvhyunnie

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Tue Jun 08, 2010 10:16 am

các người anti Kyu cũng vì ghen ghét với vẻ đẹp tuyệt vời và tài năng trời phú của anh ấy thôi
nói thật giọng hát này có một sức hút vô hình làm bất cứ trái tim nào cũng phải rung động❌x:

http://www.youtube.com/watch?v=vuWyRx-rvcs&NR=1
http://www.youtube.com/watch?v=lw8IY2zBIIA
http://www.youtube.com/watch?v=Wqa0SifQhxA
http://www.youtube.com/watch?v=wV5aWsTHqkU

có nhiều kẻ ức mà chết vì ghen tỵ ấy chứ
Xem lý lịch thành viên
thích ăn nho =))

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Tue Jun 08, 2010 10:36 am

Vẻ đẹp tuyệt vời hả em? Trong các anh iu của em thì anh đầu phèn phản bạn này là mún bựa nhất trước khi phẫu thuật đó. Giọng hát sức lay động quá nên cả đống con Phò lăng ra tự nguyện bám bìu và chết =)). Nói thật vs em, em tung hô quá, ở VN thiếu gì ca sĩ hát hay hơn nó em àh

em gửi link làm gì, em tưởng ai cũng bỏ thì h ra thưởng thức thiên thần e hát hả, lại mộng du rồi :)). Cứ suốt ngày gửi link trong khi chả ai click vào sunny
Xem lý lịch thành viên
luvhyunnie

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Tue Jun 08, 2010 10:59 am

Want Ya đã viết:
Vẻ đẹp tuyệt vời hả em? Trong các anh iu của em thì anh đầu phèn phản bạn này là mún bựa nhất trước khi phẫu thuật đó. Giọng hát sức lay động quá nên cả đống con Phò lăng ra tự nguyện bám bìu và chết =)). Nói thật vs em, em tung hô quá, ở VN thiếu gì ca sĩ hát hay hơn nó em àh

em gửi link làm gì, em tưởng ai cũng bỏ thì h ra thưởng thức thiên thần e hát hả, lại mộng du rồi :)). Cứ suốt ngày gửi link trong khi chả ai click vào sunny

không click vào thì sẽ chả bao giờ thông não được... mãi là những kẻ anti bại não thôi. Anti chỉ vì sự đố kỵ
chẳng phải tung hô mà rõ ràng giọng hát đó vô cùng đi vào lòng người, rất điêu luyện đến nỗi bậc tiền bối lão làng ở Hàn Quốc cũng phải đánh giá cao giọng hát của anh ấy.
Kyu có tài năng trời phú tuyệt vời, và hơn nữa luôn cố gắng nỗ lực hết mình vì cái tên SJ, làm việc không ngừng nghỉ mặc dù sức khỏe anh vốn không tốt, bị ốm rất nhiều( đã từng trải qua vụ tai nạn thảm khốc suýt nữa khiến anh không còn làm ca sỹ được nữa):(( phải nói nghị lực của Kyu là vô cùng phi thường!
Kyu lại là một Idol rất tình cảm, luôn thương fan hết mực, cống hiến hết mình cho fan. Mặc dù là Idol nhưng anh luôn hết mực khiêm tốn, lễ độ( chứ chả kiêu căng và vô lễ như ai kia...)
Trích dẫn :
Kyu Hyun Cyworld update 15/09/2008

Lý do anh yêu em

Em à, anh rất yêu em đấy, em có biết ko?

Anh cũng ko biết rằng anh yêu em từ bao giờ nữa, chỉ biết bây giờ em là 1 phần ko thể thiếu của cuộc đời anh.

Em luôn bên anh mỗi khi anh cần, an ủi anh những lúc anh buồn, khi anh vấp ngã em đã cho anh những lời khuyên chân thành nhất, anh cảm ơn em vì điều đó.

Anh và em, đơn giản chỉ là 1 tình yêu chân thành thôi phải ko em, chỉ đơn giản như cơn gió thổi qua làm bay tóc em thôi phải ko? Nhưng nó lại vô cùng quan trọng với anh vì em là người mà anh yêu quý, mất em, anh sẽ sống ra sao?

Anh đã, đang và sẽ cố gắng hết mình vì em, sẽ hát cho em nghe còn em, em hãy cười để anh thấy nụ cười thật xinh của em nhé, có đc ko?

Đôi khi anh thật lạnh lùng và khó hiểu phải ko em? Ừh, anh vốn thế mà nhưng khi bên em, anh sẽ cười, nụ cười tươi quen thuộc của anh, vì thế, khi bên anh, em hãy cười em nhé ^^

Anh rất yêu em, tất cả E.L.F thương yêu của anh

http://blog.yume.vn/xem-blog/kyuhyun-khoc-cam-dong-qua.shiningstar30_03.35CC40F1.html

Em luôn tự hào vì anh, không bao giờ hối hận vì đã được biết anh, vì yêu anh. Anh là niềm hạnh phúc của em~~~
Còn anti Kyu mãi chỉ là lũ bại não, nhỏ nhen và đố kỵ!
Xem lý lịch thành viên
thích ăn nho =))

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Tue Jun 08, 2010 11:03 am

các em AĂN FÂN SÔNNG1 như em cũng ko bao h thông não thành công đc em ạh. Khổ thân em quá. Tình cảm sướt mướt của chúng em ai cũng bik rồi em ơi. Suốt ngày ộp pa vất vả, ộp pa ốm, ộp pa thương Fan :)). Anh gì đấy của em nói anh em mình là chó cắn chủ đấy vậy mà cũng nói là thiên thần =)). A ko xem là vì anh ko mún não anh nó bị váy bẩn như các em, tha cho anh nhé :)).

Đỉnh quá em ơi, VN mình đâu kím ra Kyu thứ II đc cho em =))
Xem lý lịch thành viên
luvhyunnie

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Tue Jun 08, 2010 12:34 pm

^
có nói với kiểu anti-fan cứng đầu như bạn này mãi cũng ngán...như nước đổ đầu vịt vậy
anti một cách vô cùng bảo thủ và nông cạn!
ko hiểu gì về SJ thì đừng có mà xúc phạm các anh và ELF quá đáng như thế nữa

vụ HanGeng nhiều khả năng CY cuả Kyu bị hack lắm nhớ
trước kia CY của Teuk cũng bị Són hack đấy nhớ;))
Xem lý lịch thành viên
thích ăn nho =))

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Tue Jun 08, 2010 12:40 pm

=))=)) anh cũng ngán nc vs kỉu anti cứng đầu nói mãi như nước đổ đầu vịt giống như AFS bọn em =)). E nói vậy ai nói ko đc hả em. E ko hiểu gì về S9 thì đừng có mà xúc phạm các chị và Sone quá đáng như thế :))
Xem lý lịch thành viên
luvhyunnie

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Tue Jun 08, 2010 12:46 pm

AFS chỉ nói những gì đúng sự thật thôi không hề muốn xúc phạm ai hết....Sone (gọi thế cho lịch sự) bị chi phối bởi vẻ đẹp giả tạo của 9 trỵ quá đâm ra mù quáng có biết gì là đúng sai nữa đâu. Tóm lại Sone luôn là kẻ đi sau AFS ...haha
Xem lý lịch thành viên
Nhìn cái lồn

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Tue Jun 08, 2010 2:48 pm

đm các bạn vô văn hóa vừa thôi nhớ =))
chửi ít thôi
SNSD bị anti là đúng r` =))
thắc mắc nhiều
trình bày lên phường :))
xin mời các bạn vào thăm gia đình AFS của chúg tớ =) có hẳn 4rum đàng hoàng
có són nào xồn xồn nổi máu r` thì gặp tớ nói chiện ạ :)) sẵn sàng tiếp mọi lúc mọi nơi ngay cả khi đang ỉa :-j
thích thì gặp trực tiếp tớ :)) tiếp hết

p.s: tớ chỉ nói són. các sone chân chính không bao giờ xúc phạm idol khác hay dùng từ ngữ bẩn thỉu
Xem lý lịch thành viên
*lười*

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Tue Jun 08, 2010 3:39 pm

quay về AFS mà sủa em...
ở đây ngôn ngữ còn sạch sẽ hơn tụi em rất nhiều..
Nói ở đây thì koi lại cái chuồng của em ý...

Không phải ở đây ai cũng là són là sone đâu em.
Nhà của em thúi lắm chẳng ai vào làm gì đâu em...
Xem lý lịch thành viên
thích ăn nho =))

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Tue Jun 08, 2010 4:21 pm

luvhyunnie đã viết:
AFS chỉ nói những gì đúng sự thật thôi không hề muốn xúc phạm ai hết....Sone (gọi thế cho lịch sự) bị chi phối bởi vẻ đẹp giả tạo của 9 trỵ quá đâm ra mù quáng có biết gì là đúng sai nữa đâu. Tóm lại Sone luôn là kẻ đi sau AFS ...haha

đoạn này là điển hình vãi chưỡng của sự đần độn mà AFS đang sở hữu =)). Em nói AFS chỉ nói đúng sự thật ko xúc phạm ai àh? Ko biết mõm em có ăn đủ shit mà chưa đập đầu vào bãi shit lun chưa mà nói đc câu đó. E ơi anh chưa thấy con Vẹo nào cố tỏ ra ăn nói lịch sự mà NGU như em ấy, vì người lịch sự là bỉu tượng of người khôn ngoan em ạh. E có lẽ là con NGU nhất trong số các con từng vào đây sủa. A ko tranh luận vs đứa ngu và ko biết nhìn lại mình và chính đồng loại như em nữa, em tự bựa vào mặt em khi em nói ~ câu tríêt lý trên đấy. E Ngu hãm cái lờ
Xem lý lịch thành viên
thích ăn nho =))

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Tue Jun 08, 2010 4:28 pm

Primadonna đã viết:
chửi ít thôi
thắc mắc nhiều
có són nào xồn xồn nổi máu r` thì gặp tớ nói chiện ạ :)) sẵn sàng tiếp mọi lúc mọi nơi ngay cả khi đang ỉa :-j

4rum đàng hoàng và FREE 100% đúng ko cậu? Cái đó gọi là nhà hoang mà hoang tưởng là nhà mềnh đấy :)). Thui ko vào đó đâu cậu ơi, mắc công ra rồi phải vào tắm 10 lần ko bik hết bám mùi TRÓ dại và thức ăn TRÓ thay fân ko nữa. Xem ra vs giọng văn ấy thì cậu ất ư là tự hào và thích bố láo khoe khoang về A Family Shit nhở?
Tiếp ngay cả khi đang ỉa àh? Chu choa, ở bên đó đói tới vậy sao? Một đứa vừa ăn no vừa phải ỉa thật nhanh ~ thứ vừa ăn đc để cho ~ đứa đói kia ko bị suy dinh dưỡng sao? Tội cho các cậu quá :)). Mà nghĩ lại cũng hài vkl, TRÓ như các cậu ăn vào toàn shit và thải ra cũng toàn shit, vậy mà cứ ăn xong rồi thải, thải xong rồi ăn để nuôi nhau đấy:))

Trích dẫn :
P/S: p.s: tớ chỉ nói són. các sone chân chính không bao giờ xúc phạm idol khác hay dùng từ ngữ bẩn thỉu

Ủa bộ AFS cũng biết phân loạn chân chính và ko chân chính nữa hả? vậy mà tớ tưởng não các bạn ko có nếp nhăn chứ, ai dè cũng bị nhồi shit trong đó nên nó chật quá sinh ra 1 vài nếp nhăn may mắn =)). Fan SNSD fân ra 2 loạn Sone và Són. Còn AFS chỉ có 1 loại thôi: TRÓ

=))=))=))
Xem lý lịch thành viên
Ayaka

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Tue Jun 08, 2010 8:36 pm

Trích dẫn :
giọng hát này có một sức hút vô hình làm bất cứ trái tim nào cũng phải rung động❌x:

http://www.youtube.com/watch?v=vuWyRx-rvcs&NR=1
http://www.youtube.com/watch?v=lw8IY2zBIIA
http://www.youtube.com/watch?v=Wqa0SifQhxA
http://www.youtube.com/watch?v=wV5aWsTHqkU

Tôi nghe rồi, vốn là fan J-Pop, tôi định đưa ra mấy cái link giọng hát còn truyền cảm hơn của J-Pop nhưng sợ bạn lại lý luận 2 trường phái khác nhau nên tôi kiếm 1 K-Pop idol khác:

http://www.youtube.com/watch?v=nAaiq2sK79Y

Trích dẫn :
Em luôn tự hào vì anh, không bao giờ hối hận vì đã được biết anh, vì yêu anh. Anh là niềm hạnh phúc của em~~~
Còn anti Kyu mãi chỉ là lũ bại não, nhỏ nhen và đố kỵ!

Tôi không có anti SJ, tôi chỉ anti Vẹo các bạn. Các bạn quá hoang tưởng về SJ. SJ nói yêu ELF, có bao nhiêu ELF hả ? Hàng ngàn người. Vậy thì họ yêu ELF với tình yêu của nghệ sĩ với fan của mình. Còn các bạn, các bạn yêu SJ bằng 1 tình yêu nam nữ. Tình yêu của các bạn là 1 tình yêu ảo tưởng, quá hoang đường. Nó không bao giờ xảy ra, vì SJ chỉ biết tới sự tồn tại của 1 cộng đồng ELF chứ họ không biết đến sự tồn tại của riêng từng ELF mà cụ thể là bạn để mà yêu đâu.

Những lời phát biểu Anh yêu em vớ vẩn gì gì đó của SJ chỉ nhằm mục đích làm các bạn ảo tưởng nhiều hơn để mà mua đĩa ủng hộ SJ thôi bạn ạ.
Xem lý lịch thành viên
anti 13

Đến từ : ban phòng chống ẹo cuồng và các oppa susu hát hay :))

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Tue Jun 08, 2010 8:46 pm

Primadonna đã viết:
chửi ít thôi
thắc mắc nhiều

p.s: tớ chỉ nói són. các sone chân chính không bao giờ xúc phạm idol khác hay dùng từ ngữ bẩn thỉu

em xì tin chín ích đừng suy nghĩ nông cạn thế e ạ :)) có con nào nó nổi máu nó gặp em thật thì em có đỡ được ko mà ghi thế kia :)) nhất là lúc đang ỉa mà nó đến thì chạy phọt hết cả cức ra à =)) đúng là mấy em teen, trong đầu chỉ toàn các anh susu với oánh nhau :))
Xem lý lịch thành viên
Nhìn cái lồn

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Tue Jun 08, 2010 9:36 pm

ơ thế địt mẹ cái 4rum hãm lồn này đéo phải free 4rum à :))
nói mà đ' nhìn lại mìh à :))
đúng là cái lũ són bẩn bựa :))
mà đ' vào sao kòn biết nó là free 4rum =))
cứt cũng chỉ là một chất thải ra thôi :)) các cháu không ỉa ra cứt bao giờ à :)) mà các cháu ăn cứt rồi thì biết ỉa ra cái đéo gì nữa :))

AFS phân ra 1 loại tró? định nghĩa hộ tớ từ tró cái :)) đúng là cái lũ vô học đầu đường xó trợ. Cave nửa mùa. Đĩ già. Đéo có trinh :)) đút nhiều qá lên đến não r` =))
toàn một lũ chó

gặp trức tiếp tớ nói chuyện nhớ :)) bẩn màn hình máy tính mình vãi cả lồnnn.

lồn mẹ lũ són bị AFS cạo lông =))
Xem lý lịch thành viên
Sempai !

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Tue Jun 08, 2010 9:38 pm

Primadonna đã viết:
cứt cũng chỉ là một chất thải ra thôi :)) các cháu không ỉa ra cứt bao giờ à :)) mà các cháu ăn cứt rồi thì biết ỉa ra cái đéo gì nữa :))

AFS phân ra 1 loại tró? định nghĩa hộ tớ từ tró cái :)) đúng là cái lũ vô học đầu đường xó trợ. Cave nửa mùa. Đĩ già. Đéo có trinh :)) đút nhiều qá lên đến não r` =))
toàn một lũ chó

Tặng bạn :
http://vnexpress.net/GL/Doi-song/2010/01/3BA17E02/
Xem lý lịch thành viên
Ayaka

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Tue Jun 08, 2010 9:48 pm

@Primadonna: Cháu bị điếc hay cháu không hiểu tiếng Việt hả ? Trên đây ít những người mà cháu định nghĩa là Són lắm cháu ạ. Các cháu đang war với những fan J-Pop và USUK đấy, không phải Són đâu. Vãi lồn với đầu óc cặn bã của các cháu AFS, nói mãi không chịu hiểu, cứ thấy ai bảo vệ S9 thì đều kêu là Són. Tầm hiểu biết của các cháu cũng chỉ đến thế thôi
Xem lý lịch thành viên
[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Tue Jun 08, 2010 9:50 pm

^ ko hiểu tiếng động vật ;";
Xem lý lịch thành viên
Velonica

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Tue Jun 08, 2010 11:37 pm

Primadonna đã viết:

toàn một lũ chó

tội nghiệp quá :( chúc em có 1 tương lai tươi sáng
Xem lý lịch thành viên
thích ăn nho =))

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Wed Jun 09, 2010 7:36 am

Primadonna đã viết:

toàn một lũ chó

4rum free vì vào đây chủ yếu mọi người chửi các chon TRÓ như em là chính và đéo có xưng hùng xưng vương nguyên dòng họ rồi đạt tên như tụi em. Chửi TRÓ mà cũng cần trịnh trọng ko xài 4rum free cho hao tiền tốn của hả em :))
Con Phò này làm cave nên cũng bik phân loại cave nửa mùa nữa =)). Làm Phò hèn j` em nó hơi bị bấn lồn đi đâu cũng sủa nổi mãi chữ lồn :)). Uh mà chó là đc gần gũi vs con người và rất đáng iu, còn TRÓ là 1 dạng mới biến dạng từ chó đó em. Túm lại là TRÓ thua chó em ạ.
con mẹ em đéo có trinh khi chưa lấy ba em hả? còn em làm cave từ hồi đi học thằng nào nó lấy nó cũng dư bik đã mất zin
lồn mẹ con TRÓ AFS bị cả đám nhét cặt vào lồn đéo kịp đỡ =))
Xem lý lịch thành viên
sungmin

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Wed Jun 09, 2010 12:49 pm

***????*** đã viết:
sungmin đã viết:
bibibibi đã viết:
sungmin đã viết:

Mắt Tẹt Mũi Hí .

Ngu vãi cả lồn ra.

kon ngu lam` sao ai cug~ fai? tao. hinh`
Xem lý lịch thành viên
Sempai !

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Wed Jun 09, 2010 12:51 pm

sungmin đã viết:
***????*** đã viết:
sungmin đã viết:
bibibibi đã viết:
sungmin đã viết:

Mắt Tẹt Mũi Hí .

Ngu vãi cả lồn ra.

kon ngu lam` sao ai cug~ fai? tao. hinh`

Nói tiếng "tró" à ?
Xem lý lịch thành viên
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   

Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 2 trong tổng số 5 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next
 Similar topics
-
» [11122010][news]Lại chúc mừng bố Yang cùng YG Family!
» [16122010][news] CSJH sắp trở lại !
» [04122010][news]2PM rap tiếng Thái khi uống say
» [27032011]CHI CHI gặp họa lớn ngay từ bài hát đầu tiên
» [10032011][News] Ồn ào nghi án Lady Gaga đạo nhạc SNSD