Anti K-pop

AntiKpop

Trang ChínhTrang Chính  CalendarCalendar  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Thành viênThành viên  NhómNhóm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next
Tác giảThông điệp
thích ăn nho =))

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Wed Jun 09, 2010 12:54 pm

biết bò trước khi biết đi, đề nghị học kỹ tiếng Việt trước khi sủa tiếng TRÓ =))
Xem lý lịch thành viên
sungmin

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Wed Jun 09, 2010 12:55 pm

***????*** đã viết:
sungmin đã viết:
***????*** đã viết:
sungmin đã viết:
bibibibi đã viết:
sungmin đã viết:
Không đổi tên nữa , mệt. đã viết:
em liếm fân vô đối đã viết:

Oh!! la la!!! lại còn cả cái anh Kyu Hyun (SuJu)này hãy nhìn thật kỹ cái mũi, cái mắt ,cái cằm của anh ấy trước và sau khi PTTM nhá !!!

nói người ta thì các em cũng xem lại Idol chúng em đê nhá!

Mắt Tẹt Mũi Hí .
cong nha/ la nhin` cug~ # that.ui' cai' ban. k doi ten nua~ nay` = tuoi mik` ma` ja` kham' ja` khu'

lại chả khác, cắt mí mắt, nâng mũi, gọt cắm.............
ai ma` chag? bit' the' sao nao` ma chang? fai? tao. hinh` ngu deo' chiu. dk

Bạn nói gì mình đéo hiểu được.
Ngu vãi cả lồn ra.

kon ngu lam` sao ai cug~ fai? tao. hinh`

Nói tiếng "tró" à ?
tao noi' tieng' ng` cai' loai. cho' nhu may` hieu? dk. thy` fuc' ca? lo` nha` m ui`
Xem lý lịch thành viên
Sempai !

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Wed Jun 09, 2010 12:56 pm

sungmin đã viết:
***????*** đã viết:
sungmin đã viết:
***????*** đã viết:
sungmin đã viết:
bibibibi đã viết:
sungmin đã viết:
Không đổi tên nữa , mệt. đã viết:
em liếm fân vô đối đã viết:

Oh!! la la!!! lại còn cả cái anh Kyu Hyun (SuJu)này hãy nhìn thật kỹ cái mũi, cái mắt ,cái cằm của anh ấy trước và sau khi PTTM nhá !!!

nói người ta thì các em cũng xem lại Idol chúng em đê nhá!

Mắt Tẹt Mũi Hí .
cong nha/ la nhin` cug~ # that.ui' cai' ban. k doi ten nua~ nay` = tuoi mik` ma` ja` kham' ja` khu'

lại chả khác, cắt mí mắt, nâng mũi, gọt cắm.............
ai ma` chag? bit' the' sao nao` ma chang? fai? tao. hinh` ngu deo' chiu. dk

Bạn nói gì mình đéo hiểu được.
Ngu vãi cả lồn ra.

kon ngu lam` sao ai cug~ fai? tao. hinh`

Nói tiếng "tró" à ?
tao noi' tieng' ng` cai' loai. cho' nhu may` hieu? dk. thy` fuc' ca? lo` nha` m ui`

Mày nói tiếng chó thì sao tao hiểu được .
Nói tiếng đĩ đê.
Xem lý lịch thành viên
thích ăn nho =))

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Wed Jun 09, 2010 1:18 pm

sủa tiếng TRÓ mà cũng chả xong, tiếng TRÓ như lồn ấy
Xem lý lịch thành viên
Nhìn cái lồn

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Wed Jun 09, 2010 6:53 pm

Want Ya đã viết:
Primadonna đã viết:
ơ thế địt mẹ cái 4rum hãm lồn này đéo phải free 4rum à :))
nói mà đ' nhìn lại mìh à :))
đúng là cái lũ són bẩn bựa :))
mà đ' vào sao kòn biết nó là free 4rum =))
cứt cũng chỉ là một chất thải ra thôi :)) các cháu không ỉa ra cứt bao giờ à :)) mà các cháu ăn cứt rồi thì biết ỉa ra cái đéo gì nữa :))

AFS phân ra 1 loại tró? định nghĩa hộ tớ từ tró cái :)) đúng là cái lũ vô học đầu đường xó trợ. Cave nửa mùa. Đĩ già. Đéo có trinh :)) đút nhiều qá lên đến não r` =))
toàn một lũ chó

gặp trức tiếp tớ nói chuyện nhớ :)) bẩn màn hình máy tính mình vãi cả lồnnn.

lồn mẹ lũ són bị AFS cạo lông =))

4rum free vì vào đây chủ yếu mọi người chửi các chon TRÓ như em là chính và đéo có xưng hùng xưng vương nguyên dòng họ rồi đạt tên như tụi em. Chửi TRÓ mà cũng cần trịnh trọng ko xài 4rum free cho hao tiền tốn của hả em :))
Con Phò này làm cave nên cũng bik phân loại cave nửa mùa nữa =)). Làm Phò hèn j` em nó hơi bị bấn lồn đi đâu cũng sủa nổi mãi chữ lồn :)). Uh mà chó là đc gần gũi vs con người và rất đáng iu, còn TRÓ là 1 dạng mới biến dạng từ chó đó em. Túm lại là TRÓ thua chó em ạ.
con mẹ em đéo có trinh khi chưa lấy ba em hả? còn em làm cave từ hồi đi học thằng nào nó lấy nó cũng dư bik đã mất zin
lồn mẹ con TRÓ AFS bị cả đám nhét cặt vào lồn đéo kịp đỡ =))

pố mày làm cave đấy =)) sao? không biết à?
am hiểu như thế chắc cháu cũng thế cả thôi :)) mà cái loại như cháu thì đéo ai thèm địt :))
bẩn buồi chúng nó lại chửi...
còn cái nghề đĩ của bố mày là do con mẹ mày đào tạo tao đấy =))
sao?
ý kiến không?
mày muốn có người địt thì về móc lồn ra cho xà phòng vào mà cọ. nhớ dùng OMO nhé! toàn nhét cứt vào đấy khó sạch lắm!
Mà sao chó ở đâu sủa lắm thế nhở! ai thả chó thì nhốt về đi nhớ! để thả rông ngoài đường thế này nó đi địt chó đực là tuyệt chủng đấy :-j
Xem lý lịch thành viên
Nhìn cái lồn

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Wed Jun 09, 2010 6:56 pm

máu lồn SuJu đã viết:
@Primadonna: Cháu bị điếc hay cháu không hiểu tiếng Việt hả ? Trên đây ít những người mà cháu định nghĩa là Són lắm cháu ạ. Các cháu đang war với những fan J-Pop và USUK đấy, không phải Són đâu. Vãi lồn với đầu óc cặn bã của các cháu AFS, nói mãi không chịu hiểu, cứ thấy ai bảo vệ S9 thì đều kêu là Són. Tầm hiểu biết của các cháu cũng chỉ đến thế thôi

đéo hiểu mà nói nhiều :-j
đứa nào chửi thì chửi lại.
són chửi thì chửi són!
sao? vấn đề gì?
Xem lý lịch thành viên
Sempai !

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Wed Jun 09, 2010 6:59 pm

Hờ ...
Bọn trẻ thời nay.
Xem lý lịch thành viên
Ayaka

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Wed Jun 09, 2010 7:34 pm

@Primadonna: Thế cháu mở to mắt ra nhìn xem trong topic này đứa nào chửi S9 trước hả cháu ? Cháu không có não à
Xem lý lịch thành viên
thích ăn nho =))

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Wed Jun 09, 2010 8:22 pm

Trích dẫn :
pố mày làm cave đấy =)) sao? không biết à?
am hiểu như thế chắc cháu cũng thế cả thôi :)) mà cái loại như cháu thì đéo ai thèm địt :))
còn cái nghề đĩ của bố mày là do con mẹ mày đào tạo tao đấy =))
sao?
ý kiến không?
mày muốn có người địt thì về móc lồn ra cho xà phòng vào mà cọ. nhớ dùng OMO nhé! toàn nhét cứt vào đấy khó sạch lắm!
Mà sao chó ở đâu sủa lắm thế nhở! ai thả chó thì nhốt về đi nhớ! để thả rông ngoài đường thế này nó đi địt chó đực là tuyệt chủng đấy :-j

con đĩ mẹ mày làm cave đấy =)) sao? không biết à?
còn cái nghề đĩ của mày là do con đĩ mẹ mày đào tạođúng ko =))
sao?
ý kiến không?

P/S: có lẽ con nhầm lẫn pố kon là má con hỉ? =))
Xem lý lịch thành viên
Ayaka

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Wed Jun 09, 2010 8:26 pm

Con này có vấn đề với từ vựng tiếng Việt
Xem lý lịch thành viên
Chung_nazi

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Thu Jun 10, 2010 5:27 pm

nhìn cái lồn là phò hả,giá cả 1 cuốc thế nào hở em :))
Xem lý lịch thành viên
kimbabie

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Sat Jun 12, 2010 12:07 pm

ko như thế thì ko phải là shit :))
Xem lý lịch thành viên
[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Sat Jun 12, 2010 12:18 pm

^ ko cm kiểu nay cũng đéo phãi là dân A...F...S =]]
Xem lý lịch thành viên
Vongola Guardian's Sky

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Sat Jun 12, 2010 11:53 pm

Đúng là ko thể tha thứ được

người Hàn mù hết rồi ah, sao lại để những người thiếu lễ độ như thế nổi tiếng

hay đơn giản chỉ là có những kẻ đang tự tưởng tượng ra những tội ác đó mà thôi
Xem lý lịch thành viên
Ari Doll

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Sun Jun 13, 2010 7:48 am

Nhìn cái lồn đã viết:
máu lồn SuJu đã viết:
@Primadonna: Cháu bị điếc hay cháu không hiểu tiếng Việt hả ? Trên đây ít những người mà cháu định nghĩa là Són lắm cháu ạ. Các cháu đang war với những fan J-Pop và USUK đấy, không phải Són đâu. Vãi lồn với đầu óc cặn bã của các cháu AFS, nói mãi không chịu hiểu, cứ thấy ai bảo vệ S9 thì đều kêu là Són. Tầm hiểu biết của các cháu cũng chỉ đến thế thôi

đéo hiểu mà nói nhiều :-j
đứa nào chửi thì chửi lại.
són chửi thì chửi són!
sao? vấn đề gì?
xin lỗi đéo phải tao nhìn lồn mày nhá =)) mà do mày là chó móc phân những người ở đây nên tao phải lên tiếng thoy =)) địt cái lồn mẹ 3 đời dòng họ tổ tông nhà mày ...mày đụng vào S9 mà S9 đéo làm gì mày , cái Ổ lồn nhà mày sao lắm trò thế , S1 đéo mún đụng mà cứ phải mơi lồn ra thế hở ...địt mẹ xấu hơn người ta , ngu hơn người ta thì sao phải xoắn , mày đáng là cục cứt chó thôi chứ đéo phải chó nữa =)) thôi lấy tay móc đít rồi mút đi con , để tao ăn xong há mồm tao ỉa cho một bãi vào họng nhá =))
Xem lý lịch thành viên
heosuju

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Mon Jun 14, 2010 12:02 am

Thou mí pạn E.L.F, CASS hay j` óa đừng chửi bới nữh ,tụi mìh chửi nóa nóa chửi lại thần tượng mình . âu cóa pên nèo dc. lợi âu. Dzìa nhà ngũ sướng hơn hk. Mìh là fan của suju, dbsk lẫn s9 lun nàh. chửi pên nèo mìh cũn pùn :-(
Xem lý lịch thành viên
[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Mon Jun 14, 2010 11:18 am

^ =]] đang đá AFS mà =]]
Xem lý lịch thành viên
*lười*

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Mon Jun 14, 2010 12:49 pm

heosuju đã viết:
Thou mí pạn E.L.F, CASS hay j` óa đừng chửi bới nữh ,tụi mìh chửi nóa nóa chửi lại thần tượng mình . âu cóa pên nèo dc. lợi âu. Dzìa nhà ngũ sướng hơn hk. Mìh là fan của suju, dbsk lẫn s9 lun nàh. chửi pên nèo mìh cũn pùn :-(

chẳng hiểu nổi heo vào đây làm gì??
Xem lý lịch thành viên
thích ăn nho =))

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Mon Jun 14, 2010 4:36 pm

heosuju: pùn thì về nhà đáp chăn tự sướng đi kon, con lồn hấp diêm TV, vào đây vs ~ mục đích ko rõ ràng và sủa bịnh hoạn :)), có mún ăn fân thì ráng chịu khó về quê nha, ở đó fân trâu nó chất lượng khỏi chê, còn níu đã ở quê sẵn rồi thì chiều nào cũng ráng đập đầu vào bãi shit trâu tự sướng nha em :))
Xem lý lịch thành viên
heosuju

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Mon Jun 14, 2010 7:01 pm

I say Gold đã viết:
heosuju đã viết:

chẳng hiểu nổi heo vào đây làm gì??
Ủa dzậy bạn dzào đây lèm j` dz.
Xem lý lịch thành viên
[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Mon Jun 14, 2010 7:13 pm

^thích s9 =]]
Xem lý lịch thành viên
Sica_Ohmylove

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Fri Jun 25, 2010 5:25 pm

tưởng bạn nghĩ thêm dc tội nào nữa!
AFS đúng là hết trò

hóa ra cũng chỉ à dạng đi mót thồng tin rồi vào đây tự dằn vặt
4rum này vui phết nhỉ!
xem mn nói còn hơn cả gag concert!
hài thật!

Được sửa bởi Sica_Ohmylove ngày Fri Jun 25, 2010 5:42 pm; sửa lần 1.
Xem lý lịch thành viên
Vongola Guardian's Sky

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Fri Jun 25, 2010 5:40 pm

^
Tội ác tày trời thế còn gì, còn muốn nữa sao

lol! lol! lol! lol! lol! lol!
Xem lý lịch thành viên
gothic_Vip

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Sun Jun 27, 2010 7:57 pm

Đây là chỗ của AFS sao sone cứ zô thế, không thấy tên 2pic hay không biết đọc vậy, lũ điên không não. Són bệnh hoạn
Xem lý lịch thành viên
Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Sun Jun 27, 2010 7:59 pm

^ Đéo muốn nói chuyện với con đĩ Ăn Fân Sống này nữa.
Xem lý lịch thành viên
I am Superman...

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Sun Jun 27, 2010 8:04 pm

thế đấy bạn này vừa bảo đổi anti BB thành Fanclub BB xong, nói như bạn thì chỗ của BB là dành cho anti BB bạn nhé,nói thế chứ vãn thích Tae Yang.....
Xem lý lịch thành viên
xx

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Tue Jul 06, 2010 12:41 am

ui ui, noi chj mệt zoi mây bon son ngu sj,ăn cám sú đó,để chung no tự liếm mút zoi nhau là zừa, ủng hộ mây chi S9 noi ra ko sợ từ đường nhà chung máy bun ak lũ kja
Xem lý lịch thành viên
kuytars

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Thu Jul 15, 2010 5:10 am

thấy mọi người vui quá mình cũng góp một tý ^^
Xem lý lịch thành viên
Nana

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Thu Jul 15, 2010 10:59 am

đây là loại người đi anti ng` # mà đéo cho ng`ta anti idol mình =))
Xem lý lịch thành viên
bell

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Thu Jul 15, 2010 12:14 pm

Phong Lộng đã viết:
đây là loại người đi anti ng` # mà đéo cho ng`ta anti idol mình =))

đó không phải loài người, chỉ mang thân hình con người nhưng mang óc Chó.
chiu, nó sủa biết đâu mà lường
Xem lý lịch thành viên
Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Thu Jul 15, 2010 1:08 pm

Đấy là loại người tự mình nhét cứt vào mồm mình =]].
Xem lý lịch thành viên
Nana

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Thu Jul 15, 2010 1:27 pm

nói như thế là em tôn trọng người #- kẻo ngta lại bảo mình vô học :-j
Xem lý lịch thành viên
Ryn Tạt Lon

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Thu Jul 15, 2010 3:04 pm

=)) bạn kuytars có cái hình xinh thế ;))
ko lầm thì bạn post hơi nhầm chỗ
sang AFS ík bạn àh
Xem lý lịch thành viên
Wise Beauty of the Sky

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Thu Jul 15, 2010 4:53 pm

Nó móc từ bên đấy sang chứ từ đâu mà! Càng làm thế thì càng rõ bản chất chó lợn của chúng nó thôi!
Xem lý lịch thành viên
Nana

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Thu Jul 15, 2010 5:22 pm

xí =))
Xem lý lịch thành viên
Vongola Guardian's Sky

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Thu Jul 15, 2010 6:33 pm

Hình đẹp mà

=))

các bạn ấy tự vẽ mình đấy
Xem lý lịch thành viên
Z

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Thu Jul 15, 2010 6:40 pm

Nozomi Sasaki đã viết:
thì mấy người anti người khác sao thì nhận lại được vậy thôi
Xem lý lịch thành viên
Mắt Dọc Thần Thánh

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Thu Jul 15, 2010 8:20 pm

.............
Xem lý lịch thành viên
Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Thu Jul 15, 2010 8:21 pm

Pơ đã viết:
Nozomi Sasaki đã viết:
thì mấy người anti người khác sao thì nhận lại được vậy thôi
Anh biết ý bé đang nói ai. Uk` anh anti các Thým đấy, nhưng anh đâu có ngu đến mức tự nhét cứt vào mồm như thế kia =]].
Xem lý lịch thành viên
Z

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Thu Jul 15, 2010 9:31 pm

vậy thì đừng gọi là thým nữa.
Xem lý lịch thành viên
Nana

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Thu Jul 15, 2010 10:11 pm

haiz~...
Xem lý lịch thành viên
kuytars

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Thu Jul 15, 2010 10:26 pm

Minah đã viết:
sang AFS ík bạn àh
cười
không nhầm đâu bạn
đang trong box Anti SNSD mà
Xem lý lịch thành viên
Tôi lại quay về đây ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Thu Jul 15, 2010 10:34 pm

kuytars đã viết:
Minah đã viết:
sang AFS ík bạn àh
cười
không nhầm đâu bạn

AFS khác Anti SNSD :)).
Xem lý lịch thành viên
Z

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Thu Jul 15, 2010 11:43 pm

Tôn Thờ Cái Ác. đã viết:
kuytars đã viết:
Minah đã viết:
sang AFS ík bạn àh
cười
không nhầm đâu bạn

vậy thì AFS là anti Suju à?
Xem lý lịch thành viên
Tôi lại quay về đây ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Thu Jul 15, 2010 11:50 pm

Pơ đã viết:
Tôn Thờ Cái Ác. đã viết:
kuytars đã viết:
Minah đã viết:
sang AFS ík bạn àh
cười
không nhầm đâu bạn

Thiếu chữ J mà :)).
Xem lý lịch thành viên
Z

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Thu Jul 15, 2010 11:51 pm

Tôn Thờ Cái Ác. đã viết:
Pơ đã viết:
Tôn Thờ Cái Ác. đã viết:
kuytars đã viết:
Minah đã viết:
sang AFS ík bạn àh
cười
không nhầm đâu bạn

bên box anti SuJu cũng bảo AFS là anti SuJu
Xem lý lịch thành viên
Tôi lại quay về đây ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Thu Jul 15, 2010 11:52 pm

Pơ đã viết:
Tôn Thờ Cái Ác. đã viết:
Pơ đã viết:
Tôn Thờ Cái Ác. đã viết:
kuytars đã viết:
Minah đã viết:
sang AFS ík bạn àh
cười
không nhầm đâu bạn

bên box anti SuJu cũng bảo AFS là anti SuJu

Chịu.
Hình như AFS = Anti Fan SNSD chữ có phải Anti SNSD đâu =)).
Xem lý lịch thành viên
Z

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Thu Jul 15, 2010 11:53 pm

ừ thì là như vậy. thôi chịu, mệt quá
Xem lý lịch thành viên
Tôi lại quay về đây ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Thu Jul 15, 2010 11:54 pm

Ai bảo AFS không ghi cho rõ ra :)).
Xem lý lịch thành viên
Z

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   Thu Jul 15, 2010 11:56 pm

có phải là AFS đâu mà đòi viết cho đúng. :d
Xem lý lịch thành viên
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit   

Những tội ác tày trời ko thể tha thứ của các trỵ So Shit
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 3 trong tổng số 5 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next
 Similar topics
-
» [11122010][news]Lại chúc mừng bố Yang cùng YG Family!
» [16122010][news] CSJH sắp trở lại !
» [04122010][news]2PM rap tiếng Thái khi uống say
» [27032011]CHI CHI gặp họa lớn ngay từ bài hát đầu tiên
» [10032011][News] Ồn ào nghi án Lady Gaga đạo nhạc SNSD