Anti K-pop

AntiKpop

IndexIndex  CalendarCalendar  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Thành viênThành viên  NhómNhóm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

Thư gửi Lee Teuk

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6 ... 10 ... 16  Next
Tác giảThông điệp
*lười*

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Wed Jun 02, 2010 7:57 pm

buồn....
Why??
Xem lý lịch thành viên
eunhae_13

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Wed Jun 02, 2010 8:12 pm

vậy là bạn chủ topic với người ấy "xong" lun rồi áh
chúc mừng bạn ấy nhé, có 1 nửa ko hỉu dc mình thì có cũng như ko thôi

@fro: bạn cứ tiếp tục trút giận lên 12 trai còn lại đi, chỉ có bạn và lũ anti mới hỉu thứ tiếng ấy thôi, chứ các trai nhà tôi có hỉu dc đâu mà phải lo, phởn quá:))
Xem lý lịch thành viên
*lười*

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Wed Jun 02, 2010 8:13 pm

ẹo...potay.com
Đầu không não....
Xem lý lịch thành viên
Ayaka

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Wed Jun 02, 2010 8:38 pm

Có gì mà phải buồn. Nên vui lên mới đúng. Vì đã phát hiện ra 2 người không hợp nhau. Càng để lâu sau này chia tay càng buồn. Thà đau 1 lần rồi thôi. Cứ viết thật nhiều vào.

Mà con người yêu của đồng chí Fro cũng có nick trên AFS đấy.

@Folise: Thế anh có phải mẫu người em thích không hả em lol!
Xem lý lịch thành viên
milk

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Wed Jun 02, 2010 8:44 pm

Ploy_13 đã viết:
này....
đừng có nói về Teuk như thế nhé!
nếu bạn còn muốn mình lịch sự thì đừng có viết về Teuk như thế!
nếu so sánh bạn và Teuk thì Teuk hơn bạn về nhiều mặt đó. Cho nên đừng có gọi ng ta là mày, là chó...mình cảm thấy nực cười cái suy nghĩ của bạn về Teuk đó!

ko biết bạn có hiểu ko, nhưng đối với mình, Teuk là 1 ng đáng đc tôn trọng. Bạn có biết teuk đã phải bỏ ra bao nhiêu công sức để dẫn dắt 12 con ng kia lên đến đỉnh vinh quang của nền âm nhạc Hàn ko? bạn có biết trong suốt những quãng thời gian nhóm debut, con ng này đã rơi biết bao nhiêu nước mắt ko?

bạn chửi Teuk như thế nhưng bạn có thật sự hiểu đc con người bên trong của Teuk ko? có bao giờ bạn thử nghĩ xem vì sao ELF lại yêu quý Teuk như thế ko? con ng làm gì cũng phải có lí do hết bạn à

1 ng luôn cố gắng tập luyện cho dù có bị la rầy...
1 ng luôn nghĩ cho các em mình trước tiên mà mặc kệ chính bản thân mình...
1 ng dù có bị thương vẫn cố gắng biểu diễn trên sân khấu...
1 ng ngay cả khi bản thân mình bị thương nặng trong 1 vụ tai nạn giao thông nhưng vẫn gọi tên đứa em út đang hôn mê của mình...
1 ng khi biết tình trạng của em đang xấu dần đi đã khóc hết nước mắt...
1 ng luôn nghĩ cho hòa bình giữa các FC khi biết tin ai đó xé banner của ELF...
1 ng khi nhìn thấy ELF bị ai đó đánh đã lặng lẽ khóc...
1 ng sợ Hae cô đơn đã dẫn anh đến trường và viết vào một mẩu giấy những câu động viên...
1 ng luôn dành thời gian tâm sự với 12 đứa em mỗi khi thấy họ buồn...
1 ng vì công việc mà đã ko màng đến sức khỏe của mình để mang lại niềm vui cho khán giả, âm thầm che giấu nỗi đau...
1 ng luôn xúc động khi ai đó nhắc đến cái tên Super Junior thân thương...
1 ng luôn miệng nói ELF là những con người tuyệt vời nhất vì ELF mang đến cho họ sự chiến thằng...
1 ng luôn cúi đầu chào các tiền bối và cả những hậu bối của mình một cách lịch sự và tôn trọng...
1 ng đã đến thăm và động viên 1 bạn nhỏ 12 tuổi bị ung thư và còn chơi piano cùng bạn ấy...
1 ng luôn muốn bảo vệ Super Junior tồn tại mãi mãi dù biết rằng điều đó là ko thể...

...

và còn nhiều nhiều nữa!
Teuk thực sự đáng khinh lắm hay sao mà bạn phải dùng những lời lẽ đó nói về anh? con ng như thế thực sự đáng khinh lắm sao???
ELF vô cùng yêu quý anh vì những phẩm chất đó. đương nhiên là teuk ko hòan hảo, mình biết điều đó chứ. nhưng ko lẽ chỉ vì ko hoàn hảo mà lại tự cho mình quyền khinh thường ng khác à? trên đời này đâu có ai là hoàn hảo chứ.....

có muốn chửi bới, la hét gì thì kiếm ELF mà nói đây này. đừng động chạm đến Suju nữa, nhất là Teuk. họ ko có lỗi gì cả! họ đáng đc tôn trọng!
nếu bạn có can đảm dịch nó sang tiếng anh hay tiếng hàn, mình ko nói đến sự phẫn nộ của K-ELF nhưng mình chắc chắn, nếu Teuk hay 12 ng kia đọc đc, họ sẽ khóc đấy!
làm tổn thương ng khác là thú vui của bạn sao?

mình ko nghĩ là comment của mình cải thiện đc tình hình. mình viết nó bằng cả tình cảm mà mình dành cho Teuk. mình chỉ mong các bạn ở đây có anti thì anti chứ đừng dùng những lời lẽ này nói về Suju nữa. họ là con người và chúng ta cũng là con ng. là đồng loại, chúng ta nên tôn trọng lẫn nhau

nếu comment của mình ko vừa ý các bạn và các bạn muốn nêu lên ý kiến của chính các bạn thì pm cho mình chứ đừng xúc phạm đến Suju nữa!

nick mình đây: berua254
add hay ko là tùy các bạn! chỉ hy vọng các bạn hiểu đc phần nào những gì mình nói về Teuk ở trên.

bài này ghi cực hay nhaz..... thank bạn nhiều.... mặc dù hem phải EFL nhưng vẫn yêu mấy anh SJ
Xem lý lịch thành viên
*lười*

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Wed Jun 02, 2010 8:47 pm

One Liter Of Tears đã viết:
Có gì mà phải buồn. Nên vui lên mới đúng. Vì đã phát hiện ra 2 người không hợp nhau. Càng để lâu sau này chia tay càng buồn. Thà đau 1 lần rồi thôi. Cứ viết thật nhiều vào.

Mà con người yêu của đồng chí Fro cũng có nick trên AFS đấy.

@Folise: Thế anh có phải mẫu người em thích không hả em lol!
AFS, bỏ luôn cho rồi...
Bạn gái đó chẳng biết cái gì là thật là giả...
Mù quáng ư???...có thể....
AFS không đáng bận tâm...

@anhtrai: nếu anh comt đẹp hơn thì có lẽ là mẫu chàng trai của Folise

chúc vui....
Xem lý lịch thành viên
Fro

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Wed Jun 02, 2010 8:50 pm

Vớ vẩn.Làm hòa được thì tao mới viết chứ?Nhưng vẫn đc zynbum cho phép.E nói rồi, zyn tốt lắm:D.Anh 1 lít nước mắt làm ơn xin lỗi nó giùm e nhé, e thấy zyn tức anh lắm.Bỗng dưng anh chửi z là chó làm chi?
Đã xong 1 bài, bài thứ 2 còn rất nhiều ý tưởng:D
Xem lý lịch thành viên
*lười*

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Wed Jun 02, 2010 8:56 pm

Cuộc sống vẫn típ tục...
chúc mừng bạn....
Xem lý lịch thành viên
Ayaka

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Wed Jun 02, 2010 9:08 pm

Ớ, thế hóa ra chú Fro viết thêm 2 bài nữa lại là nhờ sự cho phép của người yêu hả ?

Sao mà người yêu của chú khó hiểu thế nhỉ ? Đã fan SuJu mà lại đồng ý cho viết tiếp.

Ừ, thì xin lỗi
Xem lý lịch thành viên
Fro

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Wed Jun 02, 2010 9:10 pm

U`k.Em xin z cho phép viết vài bài nữa, hit cuối cho thoải mái chân tay rồi xl luôn một thể.Anh xin lỗi có chút thành ý đi mà :(
Xem lý lịch thành viên
Sempai !

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Wed Jun 02, 2010 9:11 pm

One Liter Of Tears đã viết:
Ớ, thế hóa ra chú Fro viết thêm 2 bài nữa lại là nhờ sự cho phép của người yêu hả ?

Sao mà người yêu của chú khó hiểu thế nhỉ ? Đã fan SuJu mà lại đồng ý cho viết tiếp.

Ừ, thì xin lỗi

Thích chú này một điểm là "Vui tính" .
Xem lý lịch thành viên
Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Wed Jun 02, 2010 9:12 pm

Uk`, mà ngôn từ cũng đã được kiểm duyệt rồi mới được post đấy.
Xem lý lịch thành viên
Ayaka

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Wed Jun 02, 2010 9:17 pm

Chân thành xin lỗi
Xem lý lịch thành viên
*lười*

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Wed Jun 02, 2010 9:18 pm

cười....
Xem lý lịch thành viên
Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Wed Jun 02, 2010 9:20 pm

@Fro: Để anh xin lỗi cho.
Thể theo nguyện vọng cũng như vì tương lai con em chúng ta Fro. Tôi thay mặt tất cả các anti Fan Cuồng SJ vô cùng thương tiếc báo tin xin lỗi mem zynbum vì những từ ngữ ko hay mà chúng tôi đã nói về bạn. Mong bạn bỏ qua cho chúng tôi và cũng vì con em của các bạn sau này mà làm lành với Fro. Lời xin lỗi thật đấy, đéo giả đâu.

Được sửa bởi Nozomi Sasaki ngày Wed Jun 02, 2010 9:23 pm; sửa lần 2.
Xem lý lịch thành viên
*lười*

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Wed Jun 02, 2010 9:21 pm

hi vọng....
Xem lý lịch thành viên
[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Wed Jun 02, 2010 9:35 pm

Hope so ...
Xem lý lịch thành viên
Sempai !

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Wed Jun 02, 2010 9:36 pm

ホープ ...
Xem lý lịch thành viên
Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Wed Jun 02, 2010 9:44 pm

^ Cái gì đấy em. Tiếng Nhật à :(. Ví dụ sau này mà anh với em mà ... xong nhỡ mà có cãi nhau, em cấm được dùng tiếng này ra chửi anh đấy nhá :).
Xem lý lịch thành viên
*lười*

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Wed Jun 02, 2010 9:57 pm

Mong.....
Xem lý lịch thành viên
Sempai !

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Wed Jun 02, 2010 10:09 pm

nocom đã viết:
Mong.....

...
Xem lý lịch thành viên
Fro

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Wed Jun 02, 2010 10:13 pm

ơ, nocom bị sao vậy?Hết mong...rồi lại hi vọng....
Sang topic mới của e đọc đê :D
Xem lý lịch thành viên
jun_love_kyu

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Thu Jun 03, 2010 2:25 pm

mấy bạn ELF ở trên ơi, mình có điều muốn nói
nếu bạn là ELF thì đừng dùng màu xanh SJ mà nói vs bọn này,
ô nhục màu xanh của chúng ta
mà bạn fro ah, nếu bạn anti SJ, anti Teuk, bạn đọc ngay bức thư này cho người yêu bạn ấy.
sao bạn phải giấu giếm thế, để đến khi người yêu lỡ đọc đc rồi ại xin lôi.
nói xong rồi xl thì thà đừng nói còn hơn, mà đã nói rồi xl cũng chẳng đc j.
mà bạn người yêu của fro ah, nếu bạn có thể yêu 1 người là anti SJ thì bạn chẳng phải ELF chân chính rồi. Thế nên đừng nhận mình là ELF nữa nhé.
Xem lý lịch thành viên
[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Thu Jun 03, 2010 2:27 pm

^ kết thúc dồi =)) ngoài đã có 1 bài xl - người yêu bạn ý cũng biết dồi =))
Xem lý lịch thành viên
Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Thu Jun 03, 2010 3:13 pm

@jun_love_kyu: zynbum nó đọc hết rồi nha em, Fro nó sợ gì đâu mà ko để cho zynbum đọc, 2 cái bài ngoài kia zynbum cho phép Fro post lên đây mà :))
Xem lý lịch thành viên
Fro

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Thu Jun 03, 2010 3:56 pm

jun_love_kyu:Bạn làm ơn xóa ngay cái post của bạn mình nhờ.trước hết đính chính là zynbum k yêu mình :(( nên bạn k thể nói zynbum không phải là ELF chân chính :D.mà bh thì chẳng cần phải giấu diếm nữa bạn ạ:D
Xem lý lịch thành viên
*lười*

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Thu Jun 03, 2010 3:57 pm

bọn ẹo vào là tào lao....
chẳng biết đâu biết là gì....
......
biết nói sao nữa giờ...?
Xem lý lịch thành viên
Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Thu Jun 03, 2010 4:03 pm

jun_love_kyu đã viết:
mấy bạn ELF ở trên ơi, mình có điều muốn nói
nếu bạn là ELF thì đừng dùng màu xanh SJ mà nói vs bọn này,
ô nhục màu xanh của chúng ta
mà bạn fro ah, nếu bạn anti SJ, anti Teuk, bạn đọc ngay bức thư này cho người yêu bạn ấy.
sao bạn phải giấu giếm thế, để đến khi người yêu lỡ đọc đc rồi ại xin lôi.
nói xong rồi xl thì thà đừng nói còn hơn, mà đã nói rồi xl cũng chẳng đc j.
mà bạn người yêu của fro ah, nếu bạn có thể yêu 1 người là anti SJ thì bạn chẳng phải ELF chân chính rồi. Thế nên đừng nhận mình là ELF nữa nhé.
H mới đọc thấy có câu này, thấy em này não thật ngắn.
Xem lý lịch thành viên
Ayaka

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Thu Jun 03, 2010 8:55 pm

Thì ra em này quan niệm rằng khác nhau về gu âm nhạc thì không thể yêu nhau đc. Não em thật là phẳng.

Chỉ trừ khác nhau(không hợp) về tính tình thì mới không yêu đc thôi em ạ. Ví dụ như anh không bao giờ làm quen với đứa nào là AFS
Xem lý lịch thành viên
dkm lu~ anti ngu

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Tue Jun 08, 2010 10:43 am

dkm lu~ ngu ckung' may` suot' ngay`ng0j` tr0ng goc' sua lug tug de0' dam' tk0` dau ra ng0aj` ma` bay' dat. t0 m0m` ak`???uj z0j` uj me. may` re? rack' .ma bay` dat. pkong cack' ak!!!de0 du? trjnk` dau!!! fro ngke nku ten c0n ck0' nka` y'!!!n0' cug~ hay sua? ngu nku may` nen ta0 oank' suot^'!!!!
lol!
c0n` bay` dat lam` rap nua? ak`!!!ck0 b0n. ck0' may` ngke cku' j`????hahahaha
Xem lý lịch thành viên
dkm lu~ anti ngu

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Tue Jun 08, 2010 10:44 am

Haizzz.LeeTuek ơi anh làm cho em nể phục quá à.Đùa anh hát mấy bài như thiên thần ý...Mà làm em buồn quá. xá aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa.Love man.Haizzzzzzz.
Đáng lẽ em đã không muốn ca ngợi anh.Nhưng mà anh làm em lên cơn high.Em nghe nửa bài bonamana rồi em đem khóc.Đang high trên mây, bỗng dưng, high lên nữa.Bonamana như thế mà anh phải đưa lên nữa chứ, em phải bắt đền, cúi xuống hôn chân anh!!!Bao nhiêu thằng dạy em hát rồi mà em ko chịu tiếp thu, em vẫn ngu, làm nhạc như buồi như con cú.Hôm trước đến VN em tiễn anh đi về nơi Đại Hàn dân quốc, nơi đó ko có nhiều thằng lồn ngu như em.Ngu lắm ý.Nhưng mà bọn nó vẫn đéo chịu nổi em, rồi lại tiễn anh đi về nơi có KangIn.Lại ngày ngày hôn hít In.Lại ăn mỳ couple..everyday...
Thật sự em rất thất vọng vì em.Em tưởng trò chơi này đang hay.Ai ngờ anh kéo thêm 12 thiên thần, cùng anh ngồi nói chuyện anti những thằng ngu như em, em tưởng anh sẽ có j mới mẻ.Cho nên em mới vào youtube em nghe.Địt mẹ.Đúng lúc em đang phê.Nghe nửa bài, tao thấy phê hơn, đành té.Trời ơi sao lại thế?Anh lee teuk ngày xưa em yêu đâu?Hay là vì em bị đánh vào đầu nên em ngu đi và em ngu lâu?Hay là tại vì em ăn nhầm phải phao câu?Lyrics ngày xưa của anh còn có chút thâm sâu nhưng giờ, Suju các anh hát khác j thâm sâu hơn.Thiết nghĩ thấy em đúng là một con châu chấu.Tưởng mình ngon ăn đòi quay lại làm bẩn HQ các anh?Em sẽ đéo thèm đánh các anh nữa đâu, vì Suju bây giờ là một huyền thoại, chứ không phải là vì các anh k đủ mạnh mẽ.Em tuổi lồn j mà em phải bận tâm?Chỉ tại vì, dạo này bọn em rất rảnh,tính dậy lại mấy con S9 cho chúng nó hết chảnh.S9 tuổi lồn j mà đỏi làm superstar?La liếm hết Hàn quốc, rồi lại Việt Nam?Rồi lại cong vó lên chạy khắp châu Á?
Hồi trước trên diễn đàn, em đéo biết LeeTeuk là ai.Nhưng từ lúc biết anh, em thấy anh rất là đẹp dai.Mày đẹp zai, em bám anh zại như một con đỉa.Nhìn thấy các anh là em lại mắc cuồng.Cuồng vãi cả lozl ra.Em tưởng là em chờ 1 tuần, nhưng mà anh làm bài như thiên thần, làm em có hứng.Thôi lại đây chơi.Em đéo thích chửi các anh nữa đâu.Nhưng mà liệu hồn S9 đi chố khác hát mau lên.Ok?Sorry là bài đầu tiên,Marry U là bài thứ 2, rồi Bonamana là bài thứ 3...Hay là các anh làm 10 bài nữa nha con?Nói thật, nghe anh hát thì em chỉ biết khóc mà thôi.Nếu mà hay thì em sẽ có lời khen.Còn nhạc của các anh lại còn trên cả hay,khen nữa thì cũng vậy à?Dis mẹ bỗng dưng các anh lại được đứng ngang hàng với S9?ok?Hiểu được ý em nói k Lee?Hiểu đc ý em nói k cái lũ súc sinh như SNSD?
Xem lý lịch thành viên
thích ăn nho =))

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Tue Jun 08, 2010 10:46 am

em là clone của ai đấy àh. Anh nghi ngờ em chính là con TRÓ killdogfro đấy. E NHỤC QUÁ EM ƠI, SAO EM KO XÀI NICK CŨ MÀ SOLO TÍP, EM CỨ REG NICK MỚI BỎ QUA LỊCH SỬ dân tộc của em. Con mẹ mày thằng súc sanh gay chó nấc, thẻo trym rồi hay sao mà vào đây bùn bã thế, kiu chó đực nó hiếng trym về nối lại đi kon. Kể từ nay thành con đc rồi, đc nấc vs các anh rồi
Xem lý lịch thành viên
heosuju

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Mon Jun 14, 2010 1:33 am

Fro đã viết:
Vì 1 lí do rất tế nhị .K ngờ có ngày chuyện này cũng bị lộ.Tôi rất , rất xin lỗi về bức thư trên và mong các bạn tha thứ.Mong anh em anti k-pop cũng thông cảm.Ai đồng ý tha thứ cho tôi làm ơn viết nhé.
anh àh e hk pek a pao nhju tuổi nhưng e pek Teukie đáng tuổi của a lận a hk thể xưng hô 1 cách tế nhị hơn sao nhất thiết là mài vs' teo mùh hk thay đổi thành pan vs' mình, a vs' e . E pek' a ghet' ELF nhu?g a hk thể ghét Suju nói chug & Teukie nói riêng. Super junior chỹ cống hiến sự nghiệp mình choa khán giả thou chứ cóa tội tình j` âu mùh ghét ,họ cóa sỉ nhục, chửi bới ai âu mùh mí a ghét. Vs' lại bonamana hk faJ~ jo teukie viết óa là jo ng` sag' tac' rje^g của họ viết a cóa quyền hk nghe chứ a hk cóa quyền chửi bới họ. Các a cóa phải là fan của họ âu mùh pek 1 kon ng` mùh phải dẫn dắt đến 12 đứa e , teuk đã lèm hít sức mìh a hk nh~ hk khen mùh còn chê . XIN CÁC ANH HÃY THÔNG CẢM CHOA TEUKIE & SUJU.
Và sau cùn e xyn đại diện choa ELF sr mọi Anti suju
E pek' các a/chỵ ghet' anti chứ hk phảo ghét suju. EM THAY MẶT HỌ XIN LỖI CÁC ANH/CHỴ
Xem lý lịch thành viên
[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Mon Jun 14, 2010 11:31 am

^ mình lạy bạn .__." tiếng việt thường ko khó type đâu T^t bạn đứng ra phản biện thì dùng tiếng việt phổ thông mình nhờ
Xem lý lịch thành viên
*lười*

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Mon Jun 14, 2010 12:59 pm

heosuju đã viết:
Fro đã viết:
Vì 1 lí do rất tế nhị .K ngờ có ngày chuyện này cũng bị lộ.Tôi rất , rất xin lỗi về bức thư trên và mong các bạn tha thứ.Mong anh em anti k-pop cũng thông cảm.Ai đồng ý tha thứ cho tôi làm ơn viết nhé.
anh àh e hk pek a pao nhju tuổi nhưng e pek Teukie đáng tuổi của a lận a hk thể xưng hô 1 cách tế nhị hơn sao nhất thiết là mài vs' teo mùh hk thay đổi thành pan vs' mình, a vs' e . E pek' a ghet' ELF nhu?g a hk thể ghét Suju nói chug & Teukie nói riêng. Super junior chỹ cống hiến sự nghiệp mình choa khán giả thou chứ cóa tội tình j` âu mùh ghét ,họ cóa sỉ nhục, chửi bới ai âu mùh mí a ghét. Vs' lại bonamana hk faJ~ jo teukie viết óa là jo ng` sag' tac' rje^g của họ viết a cóa quyền hk nghe chứ a hk cóa quyền chửi bới họ. Các a cóa phải là fan của họ âu mùh pek 1 kon ng` mùh phải dẫn dắt đến 12 đứa e , teuk đã lèm hít sức mìh a hk nh~ hk khen mùh còn chê . XIN CÁC ANH HÃY THÔNG CẢM CHOA TEUKIE & SUJU.
E pek' các a/chỵ ghet' anti chứ hk phảo ghét suju. EM THAY MẶT HỌ XIN LỖI CÁC ANH/CHỴ

đây là tiếng của lợn...
không hiểu....
Xem lý lịch thành viên
Out!

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Mon Jun 14, 2010 4:27 pm

^ thay mặt?
mình cười... =))
Xem lý lịch thành viên
[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Mon Jun 14, 2010 6:23 pm

^ mày đọc đc mớ đó ko
Xem lý lịch thành viên
heosuju

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Mon Jun 14, 2010 6:59 pm

I say Gold đã viết:
heosuju đã viết:
Fro đã viết:
anh àh e hk pek a pao nhju tuổi nhưng e pek Teukie đáng tuổi của a lận a hk thể xưng hô 1 cách tế nhị hơn sao nhất thiết là mài vs' teo mùh hk thay đổi thành pan vs' mình, a vs' e . E pek' a ghet' ELF nhu?g a hk thể ghét Suju nói chug & Teukie nói riêng. Super junior chỹ cống hiến sự nghiệp mình choa khán giả thou chứ cóa tội tình j` âu mùh ghét ,họ cóa sỉ nhục, chửi bới ai âu mùh mí a ghét. Vs' lại bonamana hk faJ~ jo teukie viết óa là jo ng` sag' tac' rje^g của họ viết a cóa quyền hk nghe chứ a hk cóa quyền chửi bới họ. Các a cóa phải là fan của họ âu mùh pek 1 kon ng` mùh phải dẫn dắt đến 12 đứa e , teuk đã lèm hít sức mìh a hk nh~ hk khen mùh còn chê . XIN CÁC ANH HÃY
THÔNG CẢM CHOA TEUKIE & SUJU.
đây là tiếng của lợn..
Ồh h` nì mìh pek' đây là tiếng lợn í . Ủa mùh seo tiếng pạn giống tiếng mình qóa dzậy. Chắc hk phải lợn âu. Chó hũh :-*
không hiểu....
Xem lý lịch thành viên
Out!

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Mon Jun 14, 2010 7:01 pm

^ trường học bây giờ dạy cho ta những ngôn ngữ này ư =))
tuy rằng mình viết cũng khó hiểu, nhưng bạn còn khó hiểu hơn =))
làm ơn khi viết 1 bài thật dài thì viết đàng qàng đi bạn :">
mất phản cảm, chả muốn đọc

@Po: tau hiểu đc câu cuối ế :))
Xem lý lịch thành viên
heosuju

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Mon Jun 14, 2010 7:06 pm

Fang • Jerry đã viết:
^ trường học bây giờ dạy cho ta những ngôn ngữ này ư =))
tuy rằng mình viết cũng khó hiểu, nhưng bạn còn khó hiểu hơn =))
làm ơn khi viết 1 bài thật dài thì viết đàng qàng đi bạn :">
mất phản cảm, chả muốn đọc

@Po: tau hiểu đc câu cuối ế :))
Ôh hỉu chy choa mệt bạn ơi
Xem lý lịch thành viên
thích ăn nho =))

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Mon Jun 14, 2010 8:10 pm

đã sủa ko ai hiểu thì sủa tự sướng àh =)), đkm về nhà lo an phận chăn nuôi heo tiếp có đỡ ăn chửi ko
Xem lý lịch thành viên
Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Mon Jun 14, 2010 8:11 pm

channuoiheo.com Website chăn nuôi heo lớn nhất VN =]]
Xem lý lịch thành viên
Out!

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Mon Jun 14, 2010 8:16 pm

@Heo: vậy mình khỏi đọc mặc bạn tự sướng đi ha :))
mình tính đọc r` cho bạn lời khuyên mà bạn ko cần thì thôi
cho bạn sủa 1 mình ha :))
Xem lý lịch thành viên
heosuju

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Mon Jun 14, 2010 8:26 pm

Want Ya đã viết:
đã sủa ko ai hiểu thì sủa tự sướng àh =)), đkm về nhà lo an phận chăn nuôi heo tiếp có đỡ ăn chửi ko
Mìh sủa á chắc mấy bạn mới chỉ kêu gâu gâu thou chứ gì???
Xem lý lịch thành viên
[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Mon Jun 14, 2010 8:28 pm

^ Gờ âu gâu =]] vâng sủa tiếng người ko =]]
Xem lý lịch thành viên
heosuju

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Mon Jun 14, 2010 8:30 pm

Want Ya đã viết:
Bạn ơi mình đâu cóa ngu để người ta chửi mình bạn, bộ mình không biết chừi lại àh
Xem lý lịch thành viên
Nozomi Sasaki

bác oan gia nhầm rồi, heo ko biết sủa =]]
Xem lý lịch thành viên
heosuju

1902 đã viết:
^ Gờ âu gâu =]] vâng sủa tiếng người ko =]]
nói ai thế
Xem lý lịch thành viên
[Rapppappa] Torigoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Mon Jun 14, 2010 8:33 pm

=]] nói chúng mình ấy =]] có sủa thì cũng tiếng người =]] => Người dụ cún chứ ko phải heo đú theo chó =]]
Xem lý lịch thành viên
Out!

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Mon Jun 14, 2010 8:36 pm

^ có nước chó ngu như heo thôi :"> chứ heo k có sủa bạn ha :))
Xem lý lịch thành viên
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Today at 7:08 pm

Thư gửi Lee Teuk
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 5 trong tổng số 16 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6 ... 10 ... 16  Next
 Similar topics
-
» [27012011][news]Jo Kwon (2AM) quậy tung sàn với chị gái Lee Teuk (SuJu)
» [26022011][news] Lee Teuk làm tức giận nhiều thính giả
» [05032011][news] Lee Teuk đã tặng chiếc áo của anh cho một người bà
» [26052011][News]Lee Teuk thể hiện khía cạnh mới của mình, xuất hiện trong chương trình tin tức
» [18102010][News]LeeTeuk kỉ niệm 10.000 ngày từ khi anh sinh ra