Anti K-pop

AntiKpop

IndexIndex  CalendarCalendar  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Thành viênThành viên  NhómNhóm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

Thư gửi Lee Teuk

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5 ... 10 ... 16  Next
Tác giảThông điệp
Fro

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Mon May 31, 2010 3:16 pm

Nói thật sr các anh e là e k thích bị up chuyện riêng tư lên thế này, nhưng thôi được rồi, đã nhỡ rồi thì chấp nhận:
-Đầu tiên xin cảnh tỉnh cái định nghĩa về từ NY của bạn:người yêu có thể hiểu là người mình yêu, và trong trường hợp này thì h k nghĩ h sai.H chấp nhận là h đã thất tín và không coi trọng lời z nói.Nhưng có điều h cũng kiềm chế lắm rồi đấy chứ, nếu k thì h vào mie nó FB mà viết, cần chó j phải lên đây.Quả thật h k bao giờ nghĩ có người đọc được nên flow bao nhiêu viết bấy nhiêu, nói chung là hết khả năng .
-H thừa nhận đối với 1 số người thì bài này quả là hơi quá đáng thật, nhưng biết sao, đã ghét thì ghét cả đường đi. "tớ nói thẳng tớ đủ thiểu năg lắm rồi khi tin bạn hết lân này đến lần khác." I'm so sad about this.z cũng đừng cả nghĩ quá chứ, z nghĩ h y z mà lại khinh z à, coi z là con rối à?Đừng chà đạp lên t/cảm người khác như thế.
-Mấy hnay k thể gọi là b đc z ạ, gọi là mất hồn thì còn diễn tả được phần nào.Đừng có lặp lại mấy câu kiểu "hay cậu nghĩ thoát đc cục nợ r sướng quá thế:))".Nhắc lại với z là h xl đã làm z khóc và xl đã trở thành thất tín chứ chẳng xl tẹo nào về việc khinh sj cả.H chẳng việc j phải tự tạo cho mình cái vẻ đau khổ cả, 1 tháng nữa là bb, nhưng có điều Fro này k thế.buồn thì cứ việc tỏ thái độ buồn chứ.z có biết 3 đêm rồi h chưa đêm nào ngủ đc 5h k?Có biết hôm thi thử thậm chí h còn chẳng nhớ nhân vật chính trong Làng là ai k?
-"tớ trog lúc đấy jong kiẻu rơi tự do từ tầng 130 xuống ý=))).đau hơn thê snayf nhiều.chắc vì đau quá nên tớ hóa điên đấy.bh tớ máu chó lắm.đáng khinh quá đi mất nhỉ???haha nhưg vì ai cơ chứ." câu này xoáy vl, xoáy mạnh và đau đớn khủng khiếp.
-h muốn xl nhưng k biết xl ntn.nhưng h thề, thề trên danh dự và có sự chứng kiến của tất cả anh em anti ở đây, h chỉ muốn thoát khỏi vụ này càng nhanh càng tốt.Nếu đc thế thì chắc khỏi tham gia cái diễn đàn này đến lần cuối h và z gặp nhau.Sau đó như thế nào thì trời tính :-"
-e khẳng định nếu thật sự z k có ý định làm bạn nữa thì e đành phải đổ hết sự giận dữ của mấy e lên đầu 12 anh đẹp zai nhà ta(k kể kyuhyun vì e thích thằng này), và lúc đấy thì e thề,e sẽ phải khiến 1 số ng phải đau lòng,1 số phải khóc thét ,và có khi e còn đau lòng hơn họ.
p/s: NHẮC LẠI LẦN NỮA VÀ LÀ LẦN CUỐI CÙNG NÈ, H K BH KHINH Z CẢ.H Y Z NHƯNG K YÊU MẤY NGƯỜI Z THẦN TƯỢNG.OK? Và cũng chưa bao giờ nghĩ bỏ z đi h vứt đc cục nợ to tướng cả.zynbi cũng chỉ là thần tượng của h thôi, thấy nó xink xink ai chả thích, chẳng có ý định j sất.(ai muốn có ảnh thì pm em, yêu cầu mặc nhiều quần và đeo nhiều kính khi nhìn).h cũng k ngờ z lên đây đọc 1 lần nữa, và cũng k ngờ z có thể vô tình đến vậy.
@Folise em: ol nhanh lên giúp anh cái e ơi.

E muốn hỏi mọi người là qua cái post của bạn z thì mọi người nghĩ đây là ELF cuồng hay ELF chân chính ạ.Nhưng có điều ELF này k cá sấu như ELF trên.
Xem lý lịch thành viên
fighter_for_freedom

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Mon May 31, 2010 4:12 pm

Theo em thì là nửa đường cơn dốc... ( tại bác hỏi thôi đấy :| )
Xem lý lịch thành viên
Sempai !

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Mon May 31, 2010 9:58 pm

zynbum đã viết:
ồ cảm động trc lời xin lỗi cua bạn fro quá nhỉ,hay thân mật quá là NGUYỄN SƠN HIẾU nhỉ???!!!!
tớ là NY của bạn à=)))) bạn nghĩ thế ư??? bạn thấy giống lắm à????? khi bạn coi lời tớ nói đm đ khác rẻ chùi đít thì bạn lấy tư cách j nói tớ là NY bạn hay đm bạn chung thủy với tớ. mà đáng lẽ cậu NY tớ thì cậu fai ủng hộ tớ mới phải.nêu thế h này t vz bạn đ fải tnay.t vz bạn đã vui vẻ hơn nhiều r.nhưg đm cậu đ lam đc:))
rõ ràng la xl nhưg câu trc địt câu sau.bạn vui tinh quá đi à. bạn bảo bạn thất hưa nhiều, bạn k muốn như thế, bạn không muốn tớ khóc.bạn tốt quá đi mất.cảm động ghê!!!! nhưg bạn nghĩ lại đi, đã bao nhiêu lần bạn chửi sj,bao nhiêu lân bạn xin lỗi,bao nhiều lần tớ tha cho bạn??? tớ nói thẳng tớ đủ thiểu năg lắm rồi khi tin bạn hết lân này đến lần khác.trc mặt bn cùng lớp bạn nói xấu sj.uh tớ chỉ nghĩ bạn đùa thoi.nhugw lần này quá đáng lắm r bạn ạ.mưc chiu đựng có giới hạn thôi." nếu không fai vướng vào tớ thi bạn đã được đà viết thêm bài thứ 2 đúng không???
ồ đm.hoàn hảo thật.tớ giống cn rối cua bạn nhỉ,cười cợt vz tớ làm đ j khi trong mắt cậu,cậu khinh tớ vl:))
mấy hm nay cậu b vl nhỉ hay cậu nghĩ thoát đc cục nợ r sướng quá thế:)) tớ lên đây xem cậu tn r.nhưg khổ vl nhỉ.bản chât k thay đổi đc.đầu cậu cũng chỉ khinh sj thôi đúng k???!!!bản thân cậu cũng chỉ vì tớ ghét cậu bh nên cậu mới làm trò xl chứ nêu không thi lời tớ cậu cũng nóc tủ lâu rồi:-j tớ hiểu ma.đừng làm trò nữa.tớ hiểu hết r.
đung tự tạo cho mình vẻ đau khổ.tớ biết cậu lam sao vì tớ mà buôn đc.muốn diễn kịch thì lên sân khấu đi.bh cậu đau lắm không? buồn lắm không? tơ hỏi thật đấy??? Nhung câu đau thế đ nào bằng tớ;-j.teuk là thần tượng tớ mà.cậu chà đạp lên anh ý khác đ cậu đánh tớ chà đạp lên tớ đâu.tớ trog lúc đấy jong kiẻu rơi tự do từ tầng 130 xuống ý=))).đau hơn thê snayf nhiều.chắc vì đau quá nên tớ hóa điên đấy.bh tớ máu chó lắm.đáng khinh quá đi mất nhỉ???haha nhưg vì ai cơ chứ.
câu muốn xl thì fai biết xl ntn và fai biết sửa chữa.xl để đấy thì nhúng đầu vào bồn cầu rồi xả nước có khi mát mẻ tấm lòng hơn đấy:-j
p/s: với lại cậu qan tâm đến tớ làm j khi cậu khinh tớ như chó nhà câu.nghe theo mấy ban trên kia kia.bỏ tớ đi cậu vứt hẳn đc cục nợ to tướng đấy.thoải mái.zynbi ý.cậu hiểu ý tớ không:-j đàn ông mà sợ l j đúng k.đừng quan tâm lời tớ nói vì tớ cha là j đâu.:-j bạn thì đm rapper.vê nhờ lắm.tớ à.cái khăn mặt i quí đc một lúc nhưg lâu rồi nó rách thì fai vứt đi thôi:-j đời nó thế đấy.nhiều lúc cũng khốn nạn:)

Mỗi người có sở thích , tính cách khác nhau , cảng cũng không được. Đôi khi cuộc sống vợ chồng đầm ấm thì cũng phải có bất đồng ý kiến chứ.
Xem lý lịch thành viên
Fro

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Mon May 31, 2010 10:01 pm

Ái chà, nhờ e thế này k ổn rồi.Có phải vợ chồng j đâu ==!Có điều đúng thật là mỗi ng có sở thích, tính cách khác nhau và nên tôn trọng.E đã k tôn trọng her idols và bh e xl :(
Xem lý lịch thành viên
zynbum

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Tue Jun 01, 2010 12:15 pm

nói hay nhỉ.văn hay như sáo.ồ đm.thế cuối ucngf lời xl cũng không có giá trị lắm nhỉ.vâng anh ghét.anh khinh sj của tôi.vâng tùy anh.anh muốn làm j thì làm.cn 1 tháng nữa thôi.anh viết thoai mái đi.xa xi trét luôn.coi như tôi không b trang này và không quen anh.thê là ổn.đừng áp đặt cái câu nếu không đông ý thì xả vào 12 thằng cn lại khiến ng khác khóc thét.thế ý anh la tôi không đồng ý la không đc đúng k.vì bảo vệ danh dự của các anh ý nên tôi sẽ tha thứ cho anh đúng không? vậy ạ.nhưg không đc đâu.anh cứ xả đi tôi chịu đc.ít nhất là không để ah biết.cảm ơn vì thời gian qa đã có tcam vz tôi.thế thôi.chấm dứt từ đây.. À vâng tôi vô tình.nếu tôi vô tình thì tôi đã không tha thứ cho anh từ mấy lần trc,nếu tôi vô tình tôi đã không xả cho a biết tôi bực anh đến tnao.nói thật tôi đã từng qí anh,coi anh jong bạn thân của tôi có thể nc đc.nhưg đổi lại anh cho tôi cái j ạ??? thôi đc r.tôi không nói j nữa.coi như anh thắng.quyền quyết định ở anh.coi như tôi thua ngay trc mặt anh.tùy anh.1/6 vui vẻ!!!

p/s: bạn.... đấy ơi.làm ơn đừg tự tiện suy diễn quan hệ ng khác thế. la anh ý thích tôi chưa bh tôi thích anh ý.à không có 1 thời qí vì tốt vz tôi nhưg bh đây là sự xỉ nhục lớn nhất đối với tôi.bạn đang làm sự việc trở nên tệ hơn đấy.xl nếu xúc phạm.

thế nào là ELF chân chinh??? đọc xong k chửi la tốt lắm r??? ngta nhịn đến thế là tốt lắm rồi.đừng có xét tùy tiện chân chính hay không..tôi không làm xấu mặt các anh ý là đc.mỗi ng 1 quan điểm về elf.tôi luôn nghĩ nhưg ai thích sj đều tốt.và tin tưởng họ tuyệt đối.cn việc họ chửi j.tôi k quan tâm.họ yêu jong tôi,thế là đủ!.vì thế tôi không biênj hộ bất kì điều j về lời các bạn nói.tôi chấp nhân cả hình ảnh xấu của anh các anh ý.vì đã yêu và hâm mộ ai chả thế.cái j cũng đẹp.gét thì có đẹp cũng thành xấu..mỗi ng 1 suy nghĩ tôi không áp đặt các bạn thích.nhưg làm ơn tôi chưa bh chửi j về các gasoo khác,haycacs bạn thì làm ơn tôn trọng tôi 1 tí.và đừng gọi tôi bằng cái tên các bạn tự đặt.tôi tự hào vì mình là elf.thế thôi
--------------------------------------------k liên qan thi biến.vô duyên vl----------------------------------------------------------------

Được sửa bởi zynbum ngày Wed Jun 02, 2010 12:31 pm; sửa lần 1.
Xem lý lịch thành viên
Fro

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Tue Jun 01, 2010 6:27 pm

Thôi z ạ.h ghét và khinh sj của z.Nhưng h chả viết topic nào nữa đâu.Làm sao coi như z k biết và k quen h đc?H k muốn mất 1 người bạn, nhất là 1 người xinh xắn, hồn nhiên và dễ thương như z.. viết câu đó, h chẳng có ý nào cả, chỉ có 1 ý duy nhất:z k nc với h nữa, k muốn làm bạn với h nữa thì h sẽ rất buồn vầ bực mình, và SẼ DỒN TẤT CẢ BỰC MÌNH CỦA H LÊN 12 THẰNG CÒN LẠI.h biết z không chịu đc đâu mà , z sẽ lại khóc, nhưng h cũng k biết đc nữa...K cần phải cảm ơn về t/cảm h dành cho, nhưng h xin z đừng chấm dứt vội.Thời gian sẽ giải quyết đc mà.H tin là sẽ giải quyết đc.H rút lại câu nói z vô tình nhé, vì đọc qua bài của z thấy gay gắt qá nên vậy thôi, thông cảm.h đã k thắng và sẽ không thể thắng, vì đây k phải là 1 trò chơi, mà nếu là phần thắng thì h thà làm người thua còn hơn.Có người thắng nào lại tụt xuống đáy địa ngục khi thắng k?Quyền quyết định ở h, nhưng h quyết định được cái j?
p/s:thanks z vì đã nói ra sự thật.H cũng chả xấu hổ j về cái đó :|
H chả ghét ELF nên chả có ý kiến chi sất, có điều cái câu này cần xem lại :"tôi luôn nghĩ nhưg ai thích sj đều tốt."Có nhiều đứa thích đến mức quá khích và thiếu suy nghĩ lắm."tôi chấp nhân cả hình ảnh xấu của anh các anh ý.vì đã yêu và hâm mộ ai chả thế.cái j cũng đẹp.gét thì có đẹp cũng thành xấu..mỗi ng 1 suy nghĩ tôi không áp đặt các bạn thích." z đã hiểu thế này thì tại sao k thông cảm cho h?
H hỏi thật, h có còn cách nào khác để thoát khỏi vụ này k?H chấp nhận mọi điều kiện
Xem lý lịch thành viên
zynbum

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Tue Jun 01, 2010 8:25 pm

FUCK!

Được sửa bởi zynbum ngày Wed Jun 02, 2010 12:30 pm; sửa lần 1.
Xem lý lịch thành viên
*lười*

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Tue Jun 01, 2010 8:38 pm

chẳng buồn đọc....
bọn ẹo toàn vít đồ dở hơi...
Xem lý lịch thành viên
thích ăn nho =))

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Tue Jun 01, 2010 8:49 pm

tình yêu trân tríng dành cho các anh của zynbum quá độ tới nổi vắt óc sáng tạo type dài như cái đuôi em ấy

nocom: khỏi chi mà đọc hết bác à, gói gọn trong 1 câu chủ đề: tất cả là dành cho các ộp pa
Xem lý lịch thành viên
Ari Doll

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Tue Jun 01, 2010 8:58 pm

Mấy em Ẹo máu lồn không lên đến não nên mù quáng=)) 13 thằng bóng lộn hun hít nhau trên sân khấu mà tụi nó cũng thích đc =))
Xem lý lịch thành viên
Ayaka

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Tue Jun 01, 2010 8:59 pm

Ôi địt mẹ, cái con zynbum này vào phá rối topic. Đang là bức thư hay thì thành tranh cãi tình yêu nội bộ của 2 người.

Nói thật cho mày biết, tao mà có con bạn gái (chứ chưa đến mức người yêu) mà cứ mở mồm ra là kêu địt mẹ thì tao địt bỏ mẹ mày cheers

Đồng chí Fro thương tiếc làm chó gì cái con này. Không phải anh em trong đây đã giới thệu cho đồng chí 1 fan J-Pop khá xinh rồi sao. So về sự ngoan ngoãn thì cái con chó zynbum phải lạy làm sư phụ.
Xem lý lịch thành viên
Fro

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Tue Jun 01, 2010 8:59 pm

Ra nào mấy anh.Cái này e muốn private tẹo.read-only thôi.Các anh đừng xen vào chuyện này
@ml Suju:e hơi buồn khi đọc mấy dòng của anh.thật sự e k để ý cái đó bao giờ?Luật đâu nói con gái phải ngoan với con zai.Em theo quan niệm bình đẳng giới.Còn polise, e phải công nhận rất xink, rất ngoan, e cũng mến, nhưng có điều e k thể chạy theo 1 điều xa vời vợi để bỏ đi 1 điều gần gũi và quan trọng nhất.
Xem lý lịch thành viên
Fro

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Tue Jun 01, 2010 9:40 pm

H phải nói thẳng là h đéo thích viết dài, vì vừa mất thời gian, tốn sức, mà viết nhiều dễ quên ý lắm.Nhưng thôi, nếu z thích thì :
-H vẫn luôn nghĩ z như vậy, chẳng thay đổi.Bản chất con người đến đâu vẫn vậy mà thôi
- H không thể không sợ là z sẽ khóc z ạ.Làm sao k sợ đc chứ?1 lần là quá đủ, h đã quá sợ rồi.bh nhắc lại h vẫn buồn.h cũng k tin z có thể "có khả năng nhấn chìm sự đau buồn và tạo nên sự thù hận lẫn khinh bẻ." Đương nhiên xả xong cũng chẳng thoải mái hơn là mấy, nhưng có điều h thù 1, bọn kia sẽ thù 10.H buồn 1, bọn kia sẽ phải buồn 100.
-"tôi nghĩ đây là cuộc chơi đấy.a thấy không giống ạ.tôi là ng thích sj tôi nói rằng anh không đc chửi sj trc mặt tôi.và anh nói j? anh bảo ừ đc rồi.a xl tôi cả nghìn lần.tôi chính là ng đưa anh vào cuộc chơi,tôi đặt đk,ng đồng ý là anh thfi chính anh alf ng chơi còn j.thắng là j là ít nhất tôi vz anh vẫn luôn tốt đẹp, phần thưởng là tban tốt giữa anh và toi có thể kéo dài đc hơn 1 tháng nữa,a thua khi anh k đảm bảo đc điều kiện trong cuộc chơi này. tôi và anh chấm dưt từ đây!! chăg fai đó chính là hình phạt của sự thua cuộc sao?vậy quyền quyêt định thắng thua ở anh cn j? đúng k.anh tạo nên sự việc ngày hm nay.toi co anh thắng để tôi vz a không xích mích nhiều.không fai chửi anh nh khiến tôi mệt.sẽ không bh chửi anh 1 câu nào cả.anh muốn làm j tùy anh,a có đào cả tổ tiên teuk hay kevin lên tôi cũng k ý kiến.yên tâm tôi se luôn cười.luc đấy anh trong tôi chỉ là số 0 thôi.nhẹ nhàng lắm ấy." đọc xong thấy kì lạ ghê gớm.h mất hết hình tượng trong lòng z với d linh rồi sao?H làm thế mà 2 người vẫn cười đc à?2 người vẫn luôn biết h luôn tốt với 2 người mà. Ừ thì cứ cho đó là 1 cuộc chơi đi.Điều kiện cũng khá lắm.Nhưng có điều h xin nhường z thắng và ra quyền sinh sát.ra điều kiện thoải mái nhưng vẫn phải tiếp tục cuộc chơi.Hiểu ý h k?
-Đọc những dòng sau h có thể hiểu là h vẫn còn cơ hội được k?h nghĩ là có, chỉ có điều phải làm ntn thôi.Nhưng đồng hồ thì vẫn đếm ngược, 22/6 đang đến gần, mà ngày đó nếu h gửi 1 tn "z có làm bài đc k?Liệu đc mấy điểm?" mà k được trả lời thì quả thật là 1 nỗi thất vọng ghê gớm.trong khi đó, h nghĩ z cần ít nhất 1 tuần thì mới quên đi đc chuyện này....
-
"anh nhiều bạn lắm mà.lo j.đời cn dài gái cn nhiều.bạn bè chỉ 1 chôc thôi.1thawng ngăn l.hêt 1 thang quên ngay thôi:))" đừng nói thế.nhiều bạn nhưng k thằng nào hiểu đc mình từ a đến z.và h phải nhắc lại bao nhiêu lần nữa thì z mới hiểu là h không muốn quên và cũng k thể quên 1 người bạn như z?cả d linh nữa?
-Đoạn dưới về ELF k có 1 comment j.Nhưng mọi người hiểu cho, e chẳng ghét ELF.e thương chúng nó.Vì chúng nó là sản phẩm của 1 xã hội tệ hại và 1 dòng nhạc đến từ địa ngục mang tên K-pop.Đoạn này k dành cho z đâu, dành cho ELF: Tao k quan tâm chúng mài bị làm sao, cái tao quan tâm là vì sao chúng mài bị như thế.Tao k cần biết, và tao ĐỔ TỘI TẤT CẢ CHO DÂN TỘC HÀN QUỐC. Đời có những thứ mình chỉ cần nhìn là đã thấy thích/ghét, và TAO GHÉT CẢ CÁI DÂN TỘC HÀN TỪ NGÀY TAO NGHE, NHÌN THẤY CHÚNG NÓ.Đương nhiên là trừ KimBum, LeeDongChul,Hwang Mi Hee, Park Ji Sung và 1 phần là Kyuhuyn của chúng mài nữa.Tao rất thích cái ava của Sir vì tao khoái 1 ngày nào đó được kill hết bọn Hàn, được đứng trong biển lửa rồi cười độc ác như trong ava Sir đó.Nếu có thể ước j 1 thằng Hàn Quôc sẽ là First Blood của tao.Tao ghét chúng nó, tao giết chúng nó, vì chúng nó đã gây ra 1 hậu quả tệ hại về mặt văn hóa VN mà từ đó, VN sẽ k bao giờ khá lên đc.Nào là self cut, nào tự sướng, khoe hàng, rồi đến quần bó, rồi đến kiểu tóc, rồi cả cách chụp ảnh, rồi việc tất cả các báo teen hiện nay đều có 1 trang rất hot cho K-pop, rồi việc treo cờ Hàn Quốc vào ngày quốc khánh Việt Nam Dân chủ Cộng Hòa....Tao k cần biết, TAO ĐỔ LỖI TẤT CẢ LÊN ĐẦU K-POP CỦA CHÚNG MÀI.Tao muốn giết, muốn đốt tất cả tàn tro của cái làn sóng ấy.Tao muốn thực hiện nó với bất cứ giá nào, kể cả mang danh là diệt chủng, phản loài người.Nói ra điều này thoải mái thật.
-Thôi, trở lại với thực tế.H nói rồi, h rất tiếc vì đã k giữ đúng lời hứa với z.Đúng là h chẳng hề biết LeeTeuk là ai cho đến ngày biết z thích nó.Nhưng mà nó thối đéo chịu nổi ý.Xem cái kiểu mặc áo gile khoe body của nó mà chỉ muốn giết mà thôi.Đừng lôi Kevin vào, vì h biết
z thích nhất nó, nên h k đụng tới.Cái j cũng có giới hạn của nó thôi.Chuyện z hỏi vì sao "tôi cứ thích ai là anh fai ghet bằng đc la thê đ nào?? ca khịa cò chừng mực thôi chứ." thì đừng hỏi h, hỏi mọi người trên diễn đàn này ý, kể cả là fan hay anti fan.Với lại cũng k hẳn đúng đâu, z thích thằng ti mà h có ghét nó đâu.
-"Tôi hỏi thật anh nghi lam thê nào tôi tha thứ cho anh??? tùy anh.anh nghĩ ra cách đi.ổn thì ok.nói thằng.cn k fai nhờ đưa nào giúp hết.don't care.không tác dụng." Vui nhất.Còn sống là còn hi vọng.phút 89 đã hết giờ đâu :-".Nhưng vấn đề là làm thế nào để chiến thắng?
-Ước j thi văn cũng thế này nhỉ?E thề e k 9,10 hơi phí.
-p/s:viết tắt ít thôi khó hiểu lắm.
Xem lý lịch thành viên
sofunny

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Tue Jun 01, 2010 11:11 pm

Fro đã viết:

-p/s:viết tắt ít thôi khó hiểu lắm.

Xin chen ngang tí. Ủng hộ câu này. Và mong cả 2 bạn làm thế này được không nhé:
- Viết tắt tên thôi, còn lại đừng viết tắt.
- Sau dấu chấm thì viết hoa và cách một khoảng.
- Độ 3 - 4 dòng thì xuông hàng cái cho anh em dễ theo dõi, vụ này đang hot ;))

Rồi, nhường 2 bạn :">
Xem lý lịch thành viên
Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Tue Jun 01, 2010 11:17 pm

Từ thư gửi Lee Teuk thành nơi cuộc trò chuyện của 2 người sáng thì còn là mỗi người ở một chí tuyến, đêm đến đã là 2 người ở cùng trong 1 căn nhà, và cùng nằm trên 1 cái gường ;)) .
Xem lý lịch thành viên
l3in_love_min

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Wed Jun 02, 2010 7:48 am

... Bài này chắc vi phạm đó ... xóa đi ... BAN luôn cũng được ... :) ...

Em cũng hiếm khi vào đây :D ...

Sorry các bác ...

--------------------------------

Làm ơn đi ...

Bỏ cái thói mở mồm là chửi ...

>.> ... Phá quấy ở đây đủ òi ... Bay đây ...

Chào các bác ạ.

Được sửa bởi l3in_love_min ngày Wed Jun 02, 2010 12:33 pm; sửa lần 3.
Xem lý lịch thành viên
Fro

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Wed Jun 02, 2010 11:55 am

ai xóa cái cm của l3in_love_min hộ cái, cm vô nghĩa chẳng hiểu j .
Xem lý lịch thành viên
zynbum

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Wed Jun 02, 2010 12:30 pm

dài qá.k muốn đọc.hnay k có tâm trạng đọc dài.vừa vào thấy cm bn bựa buồn ỉa rồi.cn thương ng khác vl.kể cả ghet sj cái j ra cái đấy.đ liên qan thì im mồm đi,chưi m đ đâu.
mệt r.tóm lại không qan tâm nữa là đ.c. nhạt như nc lã.k vào trang này nữa la đc chứ j.biên thôi.dòng nc trôi đi đâu thì đi.
đây là bài thứ 13 rồi nên k cm nữa.cho qa hết.
hạ jong đến thế là cùng lắm rồi nên làm ơn đừng xúc phạm qá đáng. Chưavawng tục đm với ví các ng là chó đâu mà lắm mồm thế.Cn cái việc em nào nào đấy xinh xắn đáng yêu j đấy là quyền chọn của nó,mắc mớ j lôi ng ta vào!!!! Qá đáng vãi

Được sửa bởi zynbum ngày Wed Jun 02, 2010 12:42 pm; sửa lần 1.
Xem lý lịch thành viên
Fro

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Wed Jun 02, 2010 12:36 pm

:((:(( Tại các anh đó.Thôi các anh đừng vào đây cm nữa mà.Chỉ đọc thôi nhé, đừng khuyên nhủ bảo ban j hết.Cái này coi như private, có điều kết quả của nó thì ...
Xem lý lịch thành viên
*lười*

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Wed Jun 02, 2010 12:38 pm

ok, không comt đâu :D
Xem lý lịch thành viên
Fro

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Wed Jun 02, 2010 1:06 pm

Các anh ơi,các anh nào đã chửi zynbum thì làm ơn xin lỗi giùm cái.Vì e mà.Bây giờ zyn chửi e trên fb kìa, mà e vô can, có tội j đâu :((
Xem lý lịch thành viên
elf_cass

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Wed Jun 02, 2010 1:18 pm

bọn anti điên
elf iu suju
chấm hết
Xem lý lịch thành viên
*lười*

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Wed Jun 02, 2010 1:19 pm

ặc....

@zynbum:
SR cái bạn zynbum nha...

Bạn thông cảm tôi đang bị stress

có thể tôi comt không được vừa lòng bạn lắm..

Nhưng Fro chẳng có lỗi gì hết, nên bạn cũng không nên chữi bạn ấy trên FB chứ??

Bạn nên biết người nào đúng, người nào sai???

Hãy tỉnh táo, đừng để tình cảm lấn áp lý trí của bạn...

Chúc bạn luôn vui vẻ..
Xem lý lịch thành viên
thích ăn nho =))

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Wed Jun 02, 2010 1:22 pm

thôi bác ạ, con gái ngoan hiền vs chả hám zai thiếu gì, nên fân biệt 1 loại để giải trí và 1 loại đáng trân trọng thật sự ;)
Xem lý lịch thành viên
Fro

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Wed Jun 02, 2010 1:25 pm

Sax.bác e liếm phân hơi bị xúc phạm qá ạ.Bác làm ơn xl zynbum giùm e đi.E coi z như "1 loại đáng trân trọng thật sự".
Xem lý lịch thành viên
Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Wed Jun 02, 2010 2:20 pm

Ko biết anh có nói câu nào xúc phạm đến zynbum của chú ko nhỉ, có thì cho anh xin lỗi nha. Chúc chú với zynbum mau làm lành, và zynbum cũng hiểu cho chú, còn nếu em zynbum mà Fan cuồng thì tốt nhất vẫn quan điểm kick ass. Còn ai kick ass ai ko thành vấn đề, sống mà mỗi đứa 1 bên bờ chí tuyến mệt mỏi, đau đầu lắm.
Xem lý lịch thành viên
thích ăn nho =))

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Wed Jun 02, 2010 2:27 pm

thui vậy em ko nói về chiện riêng tư của bác nữa, mong b và em ấy sớm hoà thuận =))
Xem lý lịch thành viên
Sempai !

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Wed Jun 02, 2010 2:31 pm

Bầu chọn cho cặp đôi cãi nhau nhiều nhất trong năm cheers .
Xem lý lịch thành viên
Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Wed Jun 02, 2010 2:59 pm

@Ngày 9 tháng 3: Em sợ bị zynnbum đánh ghen à mà đổi tên liên tục vậy :(. Anh hơi bị mệt để tìm ra em đấy :(
Xem lý lịch thành viên
Sempai !

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Wed Jun 02, 2010 3:00 pm

Nozomi Sasaki đã viết:
@Ngày 9 tháng 3: Em sợ bị zynnbum đánh ghen à mà đổi tên liên tục vậy :(. Anh hơi bị mệt để tìm ra em đấy :(

Nào đời em sợ đánh ghen , mẫu người em thích không phải anh Fro đâu , xin lỗi.
Xem lý lịch thành viên
Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Wed Jun 02, 2010 3:07 pm

Ngày 9 Tháng 3. đã viết:
Nozomi Sasaki đã viết:

Ấy chết, giận anh đấy à? Trêu em thôi mà, tại em cứ đổi tên hoài.
Xem lý lịch thành viên
Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Wed Jun 02, 2010 3:08 pm

Ngày 9 Tháng 3. đã viết:
Nozomi Sasaki đã viết:

Ấy giận anh đấy à? Trêu em thôi mà, ai bảo ngày nào em cũng đổi tên đến 3-4 lần :p
Xem lý lịch thành viên
Sempai !

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Wed Jun 02, 2010 3:10 pm

Nozomi Sasaki đã viết:
Ngày 9 Tháng 3. đã viết:
Nozomi Sasaki đã viết:

Ấy giận anh đấy à? Trêu em thôi mà, ai bảo ngày nào em cũng đổi tên đến 3-4 lần :p

Ý em là mẫu người em thích không phải là Fro nên em không lo bị đánh ghen lol! .
Với lại em thích độc thân lâu hơn nữa .
Xem lý lịch thành viên
Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Wed Jun 02, 2010 3:13 pm

Uk` mới 14 ít nhất cũng phải 8-10 năm nữa em nhỉ :). Thôi trả topic này cho Fro với zynbum giải quyết chuyện lục đục nội bộ gia đình :).
Xem lý lịch thành viên
Fro

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Wed Jun 02, 2010 3:17 pm

Nozomi chắc đang mừng thầm đấy :)), nghe được câu "Ý em là mẫu người em thích không phải là Fro nên em không lo bị đánh ghen ." :))=)) Anh hỏi tẹo, a có điều j xấu để e không thích à?
Xem lý lịch thành viên
Sempai !

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Wed Jun 02, 2010 3:19 pm

Fro đã viết:
Nozomi chắc đang mừng thầm đấy :)), nghe được câu "Ý em là mẫu người em thích không phải là Fro nên em không lo bị đánh ghen ." :))=)) Anh hỏi tẹo, a có điều j xấu để e không thích à?

Không , anh tốt lắm ... Nhưng anh vẫn không phải mẫu người em thích .
Xem lý lịch thành viên
Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Wed Jun 02, 2010 3:22 pm

@Fro: mừng có mừng, nhưng lo nhiều hơn :)). Và túm cái váy lại thì chú ko phải là mẫu người em ý thích, có thế thôi mà hỏi mãi :)).
Xem lý lịch thành viên
thích ăn nho =))

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Wed Jun 02, 2010 3:23 pm

Ngày 9 Tháng 3 sao đổi nick hoài thế? Cái ava cũ hình em trông kute hơn
Xem lý lịch thành viên
Sempai !

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Wed Jun 02, 2010 3:24 pm

em liếm fân vô đối đã viết:
Ngày 9 Tháng 3 sao đổi nick hoài thế? Cái ava cũ hình em trông kute hơn

Chắc giờ không đổi nick nữa , đổi hoài em cũng mệt.
Xem lý lịch thành viên
Fro

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Wed Jun 02, 2010 3:39 pm

Ngày 9 tháng 3 là ngày j hả e?Mà a khác mẫu người e thích chỗ nào?Hỏi thế thôi k có ý j đâu nhé :D
Xem lý lịch thành viên
Sempai !

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Wed Jun 02, 2010 3:55 pm

Fro đã viết:
Ngày 9 tháng 3 là ngày j hả e?Mà a khác mẫu người e thích chỗ nào?Hỏi thế thôi k có ý j đâu nhé :D

Bài hát "Ngày 9 tháng 3" : http://mp3.zing.vn/mp3/nghe-bai-hat/3-9-With-Quartet-Remioromen.IWZE8967.html
Xem lý lịch thành viên
pandanice

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Wed Jun 02, 2010 7:35 pm

@Zyn
Bạn zyn j đó ơi cho mình xin cái YH nhá
Mình muốn làm bạn w Zynbum

@Fro
Đọc xong cái com thí bạn nguy hiểm quá
Chém jiết j đó k bik
Thật là lạ khi mà còn mười mấy ngày nữa thi tuyển sinh
Mà bh bạn còn ở đây, w cái 4rum này , chửi mắng thần tươgn ng` khác
Và xl~ một ng` bạn
Thật là vô bổ, tập trung học hành đi bạn
Nếu biết đã có ngày hôm nay thì đừng làm
Vô tình bạn đã đáh mất một tình bạn đẹp
Sỉ nhục ng` khác cũng là hìh thức tự sỉ nhục mình trc' mặt ng` khác thou
Xem lý lịch thành viên
*lười*

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Wed Jun 02, 2010 7:36 pm

Nhìn ava của bạn tôi muốn ói quá...
sr...
ọc.....
Xem lý lịch thành viên
pandanice

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Wed Jun 02, 2010 7:38 pm

sr change ngay ^^
Xem lý lịch thành viên
Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Wed Jun 02, 2010 7:40 pm

^ Đồng ý với bạn nocom. Đã bảo cái thớt này là dành riêng cho Fro và zynbum giải quyết chuyện lục đụng gia đình rồi mà, sao lacoste vào đây đớp nhả làm cái gì nhỉ.
Xem lý lịch thành viên
*lười*

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Wed Jun 02, 2010 7:44 pm

pandanice đã viết:
sr change ngay ^^

Đổi ava rùi sao??/
Xem lý lịch thành viên
Fro

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Wed Jun 02, 2010 7:46 pm

Yeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee.Xong rồi.Nice hết.Đã được giấy phép.Cứ chờ đó,2/6 sẽ có 2 battle liền.2 topic cuối rồi nghỉ :D.Mọi người đón đọc nhé.Ai quen ELF thì rủ hết vào mà tập xác định
Xem lý lịch thành viên
*lười*

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Wed Jun 02, 2010 7:51 pm

tò mò...
Xem lý lịch thành viên
Nozomi Sasaki

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Wed Jun 02, 2010 7:52 pm

Thế là chú em ra 2 tập cuối như kiểu lời trăn trối trước lúc đi xa đấy hả :(
Xem lý lịch thành viên
Fro

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Wed Jun 02, 2010 7:55 pm

U`k.Nhưng sẽ là 2 ngôi sao sáng nhất.e nói thật đó,mọi người rủ ELF zô đọc đi.Rồi e sẽ đi xa, đến khi nào k yêu zynbum nữa thì quay lại :D Thôi trăn trối e để sau, bh flow đã :))
Xem lý lịch thành viên
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi Lee Teuk   Today at 11:18 pm

Thư gửi Lee Teuk
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 4 trong tổng số 16 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5 ... 10 ... 16  Next
 Similar topics
-
» [27012011][news]Jo Kwon (2AM) quậy tung sàn với chị gái Lee Teuk (SuJu)
» [26022011][news] Lee Teuk làm tức giận nhiều thính giả
» [05032011][news] Lee Teuk đã tặng chiếc áo của anh cho một người bà
» [26052011][News]Lee Teuk thể hiện khía cạnh mới của mình, xuất hiện trong chương trình tin tức
» [18102010][News]LeeTeuk kỉ niệm 10.000 ngày từ khi anh sinh ra