Anti K-pop

AntiKpop

IndexIndex  CalendarCalendar  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Thành viênThành viên  NhómNhóm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

Hee chul thừa nhận mình ko có hứng với phụ nữ này này, còn gì để nói ko các bạn ẹo?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
NightmareIndustries

Bài gửiTiêu đề: Hee chul thừa nhận mình ko có hứng với phụ nữ này này, còn gì để nói ko các bạn ẹo?   Tue Oct 11, 2011 10:25 am

Xem lý lịch thành viên
TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Hee chul thừa nhận mình ko có hứng với phụ nữ này này, còn gì để nói ko các bạn ẹo?   Tue Oct 11, 2011 2:16 pm

Thằng này vẫn tự sướng là mình đẹp hơn con gái, xong suốt ngày mặc váy đấy còn gì =))
Xem lý lịch thành viên
ThuHuyen

Bài gửiTiêu đề: Re: Hee chul thừa nhận mình ko có hứng với phụ nữ này này, còn gì để nói ko các bạn ẹo?   Tue Oct 11, 2011 6:47 pm

Cần gì phải khoe nữa hả anh, bọn em đều biết anh là gay rồi mà =))
Xem lý lịch thành viên
TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Hee chul thừa nhận mình ko có hứng với phụ nữ này này, còn gì để nói ko các bạn ẹo?   Tue Oct 11, 2011 7:45 pm

Khoe ra cho Ẹo thấy sự thành thật và đáng iêu của anh =)) =))
Xem lý lịch thành viên
CĂMTHÙE.L.F

Bài gửiTiêu đề: Re: Hee chul thừa nhận mình ko có hứng với phụ nữ này này, còn gì để nói ko các bạn ẹo?   Tue Oct 11, 2011 9:35 pm

Vãi luyện=)) chắc chắn phần sau sẽ có cái gì đó mà chủ topic ko muốn cho xem nên mới chụp cắt ngang bài báo nhể!?
Xem lý lịch thành viên
TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Hee chul thừa nhận mình ko có hứng với phụ nữ này này, còn gì để nói ko các bạn ẹo?   Tue Oct 11, 2011 11:13 pm

80% là phần nó tự sướng về nhan sắc giời phú (thật lòng thì anh ấy cũng đẹp trai, xấu mỗi cái mặt, cụ thể mồm hơi loe, môi hơi dầy, mắt hơi cóc gặm, mũi hơi to ấy mà)
Xem lý lịch thành viên
Amelia_luv_S9_AntiAFS

Bài gửiTiêu đề: Re: Hee chul thừa nhận mình ko có hứng với phụ nữ này này, còn gì để nói ko các bạn ẹo?   Wed Oct 12, 2011 2:32 pm

thôi thì thím Chul bất tài vô dụng, chỉ có cách này ng` ta mới chú ý đến thím đc chứ =))
Xem lý lịch thành viên
TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Hee chul thừa nhận mình ko có hứng với phụ nữ này này, còn gì để nói ko các bạn ẹo?   Wed Oct 12, 2011 2:41 pm

Đừng nói thế
Ngta có tài giả gái đấy!!!
Xem lý lịch thành viên
NightmareIndustries

Bài gửiTiêu đề: Re: Hee chul thừa nhận mình ko có hứng với phụ nữ này này, còn gì để nói ko các bạn ẹo?   Wed Oct 12, 2011 3:50 pm

CĂMTHÙE.L.F đã viết:
Vãi luyện=)) chắc chắn phần sau sẽ có cái gì đó mà chủ topic ko muốn cho xem nên mới chụp cắt ngang bài báo nhể!?
cái này lượm lặt đc chứ ko phải mình chụp đâu
Xem lý lịch thành viên
TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Hee chul thừa nhận mình ko có hứng với phụ nữ này này, còn gì để nói ko các bạn ẹo?   Wed Oct 12, 2011 6:39 pm

Hóa ra cũng có web khác để anti bọn này sao??? :D
Xem lý lịch thành viên
ẹo_and_shit

Bài gửiTiêu đề: Re: Hee chul thừa nhận mình ko có hứng với phụ nữ này này, còn gì để nói ko các bạn ẹo?   Fri Oct 21, 2011 9:33 pm

THím chul gây đừng hỏi !!!
Xem lý lịch thành viên
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Hee chul thừa nhận mình ko có hứng với phụ nữ này này, còn gì để nói ko các bạn ẹo?   Today at 11:20 pm

Hee chul thừa nhận mình ko có hứng với phụ nữ này này, còn gì để nói ko các bạn ẹo?
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» [25012011]Heechul (SuJu) cãi vã ầm ĩ trên Twitter vì bị xúc phạm
» [20012011[News]Heechul xác nhận Super Junior đã đổi mới hợp đồng với SME
» [30012010][news]EmailBản in Bị fans rượt đuổi, Leeteuk và Heechul (SuJu) gặp tai nạn xe hơi
» [30012011][mymind]Đằng sau những lời xúc phạm JYJ của HeeChul.
» [01022011][news]Cười vỡ bụng khi Heechul (SuJu) ăn mặc như Lady Gaga