Anti K-pop

AntiKpop

Trang ChínhTrang Chính  CalendarCalendar  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Thành viênThành viên  NhómNhóm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

Trong diễn đàn này và điều mình muốn mọi người nghe

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
han.myn

Bài gửiTiêu đề: Trong diễn đàn này và điều mình muốn mọi người nghe   Mon Apr 18, 2011 7:02 pm

Chào mọi người, mình đã tìm đc diễn đàn này thông qua Google... và mình thấy rằng thật là quá sức tg? tg. khi có vô số người tham gia diễn đàn.
Nói chính ra mình thấy K-pop có gì để cho các bạn anti... Họ cũng là ng` của công chúng, họ lấy sự nỗ lực của mình ra để làm mình vui lòng... cùng là loài ng` cả thôi... Đối vs mình Kpop, Jpop, Cpop UKUS cùng có cái hay riêng của mình!
Đúng thật là các bạn chỉ thích giẫm đạp lên ng` khác, các bạn cứ chê bai phẩm chất của họ, nhưng thú thật, m` chả thấy nó có liên quan j đến các bạn... tại sao các bạn k mặc kệ họ đi? hay là điều đó chứng mik lên sự ghen tị?
Các bạn nói thử ra lí do mà tại sao các bạn lại ghét Kpop đến vậy?
Xem lý lịch thành viên
TrangKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Trong diễn đàn này và điều mình muốn mọi người nghe   Sun May 01, 2011 1:51 am

Uhm... vậy tớ chỉ hỏi lại 1 câu: Tại sao fan Kpop hay xoắn Vpop và anti Vpop kinh khủng đến vậy???
Nếu trả lời đc câu hỏi của tớ, thì bạn sẽ tự nhận ra là: câu hỏi của bạn cũng có câu trả lời tương tự^^
Xem lý lịch thành viên

Trong diễn đàn này và điều mình muốn mọi người nghe
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» [18112010][NEWS]Các thành viên Co-ed tới thăm Hyo Young trong bênh viện
» [25112010][news] 2NE1 sẽ không chỉ tấn công thị trường Mỹ mà cả Australia và Canada trong năm 2011"
» [22122010][News] KARA - #1 nghệ sĩ mới Nhật Bản trong năm 2010
» [24012011][news]Suju sẽ trở lại Việt Nam trong Super Show 3
» [24012011][news]KARA phải ngủ trong phòng tắm hơi