Anti K-pop

AntiKpop

IndexIndex  CalendarCalendar  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Thành viênThành viên  NhómNhóm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

Tình hình là đang là rất là mong đợi Super Sờ 3 xem bọn gay múa cột như thế nào :">

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4
Tác giảThông điệp
đkm bọn són bại não

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình hình là đang là rất là mong đợi Super Sờ 3 xem bọn gay múa cột như thế nào :">   Thu Feb 17, 2011 5:53 pm

[b]ôi ôi.mí trỵ s9 e nhìn mà e muốn ói có khi ngất tại trận mất.cả tấn silicon mà vỡ ra thì thui.chắc tất cả mn die.đkm.mí trỵ cứ nhảy như mí con điên ng` ta bảo vừa trốn trại ra đấy.chân thì ngắn mà cứ thích khoe.mà k n~ khoe chân các trỵ còn khoe lz` xơ ý ạ.chậc chậc.bọn nó nhảy vào liếm lz` mà các trỵ vẫn để yên mà.tại wen r`.k cho k chịu đc ha.khổ thân:))=))
Xem lý lịch thành viên
I♥JessieJ

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình hình là đang là rất là mong đợi Super Sờ 3 xem bọn gay múa cột như thế nào :">   Thu Feb 17, 2011 8:58 pm

Từ giờ để S9 vào "Âm nhạc Hàn Quốc chân chính", còn lại (cái Kpop mà k có S9) thì mình sẽ gọi là cái K** Póp. =))

^ Đ** mẹ em trên em nứng hả, em nứng em kêu con mẹ em nó móc l** cho em đi, em rảnh k comment nghe như cái lỗ l** vậy. =))
Chân em dài bằng k mà bảo là ngắn. =)) Hay là em liếm c** bố em hoài nên bảo là "ngắn". =)) *chắc chân em cũng chỉ dài bằng não em, đồng thời bằng với con c** mấy ộppé của em* =)) Ai khoe l**? =)) SNSD hay mẹ em? =)) Đ** phải ở nhà em liếm l** mẹ em hoài à? =))

Vãi l** với cái hạng kỉ nữ như con trên. =))

Trích dẫn :
ĂFSvn = K**Póp = Chó
Xem lý lịch thành viên
angelavo

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình hình là đang là rất là mong đợi Super Sờ 3 xem bọn gay múa cột như thế nào :">   Sun Jun 19, 2011 6:49 pm

I♥JessieJ đã viết:
Từ giờ để S9 vào "Âm nhạc Hàn Quốc chân chính", còn lại (cái Kpop mà k có S9) thì mình sẽ gọi là cái K** Póp. =))

^ Đ** mẹ em trên em nứng hả, em nứng em kêu con mẹ em nó móc l** cho em đi, em rảnh k comment nghe như cái lỗ l** vậy. =))
Chân em dài bằng k mà bảo là ngắn. =)) Hay là em liếm c** bố em hoài nên bảo là "ngắn". =)) *chắc chân em cũng chỉ dài bằng não em, đồng thời bằng với con c** mấy ộppé của em* =)) Ai khoe l**? =)) SNSD hay mẹ em? =)) Đ** phải ở nhà em liếm l** mẹ em hoài à? =))

Vãi l** với cái hạng kỉ nữ như con trên. =))

Trích dẫn :
ĂFSvn = K**Póp = Chó
viết cái ngôn ngữ gì mà cứ như chó cắn đít người khác zậy nè chài,mày wen bú l** MẸ MÀY nên mày nghĩ ai cũng thế chắc =))=))
giời ạ,chắc mày đc xem con móm múc cột rùi nên thèm l** đến thế sao????
mở miện là văng tục,đừg tưởng chỉ mình mày bik' chửi thề là thế nào nhék
Xem lý lịch thành viên
thiensuhacam

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình hình là đang là rất là mong đợi Super Sờ 3 xem bọn gay múa cột như thế nào :">   Tue Jun 21, 2011 8:11 pm

Bạn sone ơi, ở đây còn fan của nhóm khác nên đừng nói thế nha :-)
Xem lý lịch thành viên
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình hình là đang là rất là mong đợi Super Sờ 3 xem bọn gay múa cột như thế nào :">   Today at 11:16 pm

Tình hình là đang là rất là mong đợi Super Sờ 3 xem bọn gay múa cột như thế nào :">
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 4 trong tổng số 4 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4
 Similar topics
-
» [18062010][other]tên super junior của bạn là gì ......
» [12102010][News]SM lỗ 4 tỉ Won và bị chỉ trích nặng nề
» [18092010][news] Rain và Super Junior bị koi là thần tượng tệ nhất!!!
» [12112010][News]Outfit Jumping của KARA bị cấm ở các chương trình âm nhạc
» [11112010][News]“Melon Music Awards 2010 ” mở đợt bình chọn trực tuyến đầu tiên